Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawashangaa kina Kanumba

Discussion in 'Entertainment' started by Kiranja Mkuu, Jun 27, 2011.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nipo nyumbani naangalia sinema ya Sarafina, iliyopigwa picha na kuchezwa South Africa miaka ya mwishoni ya 80.
    Haichoshi kuangalia, ni nzuri mpaka imepitiliza.
    Kanumba na wenzake wana safari ndefu ya kwenda, nawashangaa wenyewe wanapojiona kuwa wamefika kwenye peak.
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    kwanini aujaenda kazin?
    nataka maelezo page 4.
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kazini naingia usiku, si unajua nina kibanda changu cha kuuza kondom pale kona baa
     
  4. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Thriller ilichezwa long time ago, lakini leo wabongo na haya maendeleo ya teknolojia tukiambiwa tuirudie kitakacho tokea kitakuwa ni kiroja
     
  5. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hv kanumba nae muigizaji? sio kitu pale wanaganga njaa tu.
     
  6. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Umeambiwa page 4 matokeo yake umetoa msiri mmoja tu kama bajeti ya kenya wakati wewe ni mtanzania hata bajeti yako ni vitabu vinne...
     
  7. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo tanzania hatuna waigizaji acha kudharau kazi za wenzako...Akina kanumba wametuo koa sana tulikuwa tumekalia kuana angalia senema za kenya na nchi za zinge lakini leo angalau tuna weza kujivunia....
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    gud boy!!!!!!!
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahahaaaaaaaaaa
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ndiyo page 4 hizo? Duuuuh inaonekana wewe maarufu kwa kujua siri za wazinifu wote wanoakuja kununua condom kwako!
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Hawa waigizaji wetu wameridhika na michezo ya kuigiza wanayotoa kila baada ya wiki mbili!
     
  12. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na pati tuu zake za kujinga zinaboa sana
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Usiwashangae....huo ndio uwezo wao!!
     
  14. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #14
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    nikitaka kupata depression na head ache huwa natazama hizi muvi.
    wanaongea utadhani wanasoma mahali.
    subtitles ndio huwa wananimaliza kabisa.
     
  15. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kibongo bongo poa wanatusaidia sie ambao hatujaenda ingilishi kozi maana picha za kinaigeria ilikuwa vumbi tupu!!
     
Loading...