Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawashanga sana CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Joblube, Mar 25, 2011.

  1. J

    Joblube JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana Jf

    Kinachonishangaza ni kuwa bado CCM wanafikiri watakamata dola 2015 ndio maana wanapoteza muda kubishana na kutoleana maneno ya kejeli. Hata yule mtu aliyemchafu kama nguruwe bado yumo anangangana ajabu kweli kweli tunaomba Mungu chama chenu kimteuwe EL kazi iwe rahisi kwetu.2015 hamchaguliki na kura haziibiki watu tutalinda kura kuwe na katiba mpya kusiwe na katiba mpya. Mkitumia nguvu hakutakalika. Mtu hupotea njia mara moja haibiwi mtu tena safari hii.
     
Loading...