Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawasalimu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msenshe, Dec 18, 2010.

  1. M

    Msenshe Member

    #1
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo ndo nimejiunga,salamu kwenu.
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    pia na wewe...... karibu sana na hoja yako ya salamu.... great thinkers wapo hawalali ..... please wasilisha hoja haraka
     
Loading...