Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nawasalimu wana jf wote

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Martin Jr, Nov 30, 2011.

  1. M

    Martin Jr JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi ni Mbunge na sasa nimeamua kuwa mwanachama wa jf kwa mark hii mnayoiona , nafikiri jambo la msingi leo ni salamu nakuwapongeza wote wanaoshiriki katika mijadala mbali Mbali . Nitatangaza jina langu halisi baada ya siku chache ,
     
  2. CULCULUS

    CULCULUS Senior Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru Samwel Sitta.

     
  3. M

    Martin Jr JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi sio gamba
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Kama ni mbunge ni mwakilishi wa wananchi,inakuwaje unajficha ficha?Acha sound.
     
  6. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    karibu sana
     
  7. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wewe ni gamba au gwanda?

    [​IMG]
    Il Gambino.
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    karibu sana mh machali
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Karibu
     
  10. v

    valid statement JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Karibu sana jf.
     
  11. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Karibu sana mkuu!
     
  12. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mheshimiwa Mbunge. tunategemea kupata michango yako ya kutosha katika jamvi hili
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    HAHAHAHAAAA sawa mkuu
     
  14. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapa hatujali we ni gamba au nini....tutakujua kwa matendo na uwepo wa magamba ndo tunapata changamoto
     
Loading...