Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawapongeza wabunge wa vyama vyote vya upinzani na CCM By Dr. Willbrod Slaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by S.N.Jilala, Apr 22, 2012.

  1. S

    S.N.Jilala JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    Akihutubia maelfu katika viwanja vya SAHARA jijini MWANZA Dr. Slaa kasema anawapongeaza wabunge wote waliotia saini ya kutokuwa na imani na waziri mkuu,kwani pesa iliyopotea ilikuwa chini ya mawaziri anaowasimamia kwa hiyo anasitahili kuubebe msalaba huo.Pia amedai kama msimamizi mkuu na pesa imepotea na kwa nini anazidi kuwa mpole kwa mawaziri walio chini yake kwa hiyo waliosaini ni wazalendo na wanawawakilisha wananchi wa Tanzania.
     
  2. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Slaa Rais wetu 2015ยด
    long live slaa.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Viva cdm 2015 wabunge zaidi ya 100 na Dr slaa Prezda believe that!!
     
  4. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Na wabunge hawa waliojitokeza adharani kufanikisha taratibu za kuomba kupigwa kura za kutokuwa na imani na Waziri Mkuu, waingie mojakwamoja katika orodha ya mashujaa katika ukombozi mpya wa Taifa letu.
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Amina Rais wetu mtarajiwa Dr Slaa
     
Loading...