Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawapongeza sana wananchi na ongezeni kasi pia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lunyungu, Apr 20, 2008.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Baada ya matukio machafu ya wizi na uharamia wa viongozi wa awamu ya 4 chini ya CCM , wananchi wamegundia Bungeni six anawa fix wakaamua kuchukua silaha wenyewe na kuingia vitani .Wananchi walianza pale Zitto alopo onewa Bungeni na badaye CCM kutumia zaidi ya 100mn kutetea bajeti ila ukweli ni kwamba walikuwa wana gauge joto la wananchi .

    Wananchi walianza kuzomea nakutoa ujumbe katika mabango .Vitendo vile vilionyesha kwamba CCM haithaminiwi tena na sasa watu wanataka ukweli juu ya maendeleo ya Nchi yao .
    Zomea zomea iliwashitua sana CCM wakajiuliza ujasiri huu umetoka wapi.Baada ya hapo imekuja EPA watu wamezomewa na hata wanazomewa.Juzi mtoto wa kigogo mmoja alifunga ndoa Dar ikawa haina maana watu walizomea hata sherehe ikadoda .Magari pia yanazomewa kila kona .Lowasa yalimkumba haya alizomewa hadi akacha kusafiri siku hiyo na pia aliingia katika hotel moja watu wakagunma kwa sauti akaacha chakula tena .Sasa Chenge kasema vijisenti na watu wanakula naye .Azan kazomewa kaomba msaada Bungeni wote mnajua .Mimi nasema natoa pongezi kwa JF wote na msimamo na wale wananchi wanao kutana na wala pesa zetu hawa wazidi kuwazomea kwa nguvu na ni silaha nzuri kabisa hadi hapo watakapo amua kuacha wizi .
     
  2. m

    mvumilivu Member

    #2
    Apr 20, 2008
    Joined: Jun 21, 2007
    Messages: 39
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Silaha ya myonge. Umenifurahisha sana na hiyo ya EL kashindwa kula chakula !!!Watanzania wanaamka usingizi wa pono!!
     
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Silaha ile ile leo imetumika kumfanya mzee wa vijisenti ajiondoe madarakani na itakuwa karaha kwa familia za watoto wa wezi wa nchi yangu .Tuendelee kupeana habari .
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Chenge nasikia alizomewa juzi ika muumiza sana .Nadhani nalo jambo hilo hakulipenda .Je atajiondoa na hata CC ama NEC ya Chama chao ?
     
  5. N

    Nurujamii JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2008
    Joined: Jun 14, 2007
    Messages: 413
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    inatakiwa sasa watu waanze mayowe kila wanapowaona njiani - mwizi huyooo, kamata mwiziiiii, mwizi huyooooo, mwizi jamaniiii....kaiba vijisenti vyetu huyoooooo
     
  6. K

    Kalamu JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2008
    Joined: Nov 26, 2006
    Messages: 874
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ingefaa aendelee kukaa huko CC na NEC ili awe kielelezo kizuri kwa wananchi kuhusu chama chao kitukufu cha CCM kilivyotekwa nyara na wenye pesa na wapenda rushwa wanaowachagulia hao viongozi.

    Chenge, Rostam, Lowasa, n.k. waendelee tu kuwepo huko NEC kui-define CCM.
     
  7. Allah's Slave

    Allah's Slave JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2008
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 564
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hili linchi linatuumiza tu roho na kutia uvivu, Tumuuzie mmarekani afanye Dampo la Nyuklia tugawane pesa kila mtu akatafute maisha kwingine.

    Imefikia sehemu nimekata tamaa.
     
Loading...