Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawapongeza police wa dar es salaam

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kamili, Sep 23, 2012.

  1. k

    kamili JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Sitaki kusema lolote juu ya Mkutano waliofanya waislam kulaani mkanda uliokuwa unmkashifu Mtume Muhamad SAW. Lakini jambo moja lipo wazi kuwa kusanyiko lile lilifanyika licha ya katazo la Bakwata na pia police. Nasisitiza siungi mkono katazo hilo au kulikubali. Hata hivyo nawasifu police kwa kutokuingilia mkutano ule. Police wangekuwa na hekima hii tusingekuwa na historia mbaya ya mauaji yasiyo na sababu. Mauaji ya waislam wa mwembechai, ya kisiasa Zanzibar, ya Arusha, ya Mbeya, Songea, Morogoro, Iringa nk. (orodha ni ndefu). MKUKTANO ULE UMETHIBITISHA KUWA WATU WASIPOCHOKOZWA NA MABOMU YA MACHOZI AU RISASI WANAWEZA KUFANYA MIKUTANO YAO KWA AMANI NA KUTAWANYIKA BILA MAWE KURUSHWA AU MATAIRI KUCHOMWA. Nawapongeza police na mkiendelea na hekima hii Tanzania itabaki kuwa kisiwa cha amani.
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Polisi waliogopa suicide bombers, maana walisha sema kuwa"wako tayari kufa kwa kutetea didni yao". Wewe unadhani muuaji haogopi kufa?!
     
  3. B

    Bijou JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145

    Umeona ehhhhhh!!!!!!!!!!!????
     
Loading...