Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawapongeza jeshi la polisi kwa kuchoshwa na CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Johnsecond, Nov 2, 2010.

  1. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimetaja CCM kwa sababu jana nilikaa na askari polisi pale ubungo kwenye vurugu ambaye alikuwa analalamika kuwa ucheleweshaji wa matokeo unasababisha vurugu lakini wa kulaumiwa ni NEC. Na walikuwa wanaongea na sisi kwa upendo kabisaa na hata kusema kuwa na wenyewe wamepiga kura pia na wamewachagua viongozi wanaowataka hivyo kitendo hicho kilikuwa kinawatia hasira na wao pia. Na nikiangalia kote ambako vurugu zilitokea polisi walitumia mabomu laini ya machozi hawakutumia nguvu zaidi. Nadhani huo ni mwanzo mzuri mageuzi yanakuja na polisi wanachoshwa na system mbovu maana madhara wanayapata na wenyewe mitaani.
     
  2. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wewe!!! Acha kutulocha
     
  3. N

    Nampula JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani hata kikwete mwenyewe amechoshwa hii system yao....na yeye pia amempgia kura slaa
     
  4. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pinda kampigia Slaa Pia...
     
Loading...