Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nawapeni za jioni mgawo wa umeme umepunguzwa makali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lukwangule, Mar 19, 2010.

  1. L

    Lukwangule Senior Member

    #1
    Mar 19, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shirika la Umeme nchini, Tanesco, kupitia meneja wake wa mawasiliano Badra , wamesema kwamba mgawo wa umeme upunguzwa makali yake baada ya mashine ya Kihansi iliyokuwa imetema mzigo kupona na IPTL kuingiza umeme wake katika gridi.
    Mashine hiyo ya Kihansi ilikuwa inatoa megawati 60.
    Meneja huyo hata hivyo hakusema IPTL imeingiza kiasi gani katika gridi.
    hata hivyo alisema kwamba mgawo huo umepunguzwa makali kutokana na kiwango kikubwa cha umeme kuingia.
    Alisema pia mafundiw anaendeleza harakati za mkukamilisha matengenezo ya mashine zilizobaki za New Pangani,Mtambo wa gesi wa Ubungo na kidatu.
    Mashine hizo zinaweza kurejea kazini wakati wowote ule alisema Badra.
    kwa wastani watanzania wanatafuna megawati 700 za umeme.
     
  2. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kwa nini IPTL wasiingie rasmi kwenye soko wakawa washindani wa TANESCO?
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hapa kwangu umeme umekatika kuanzia saa tatu asubuhi mpaka sasa huu sijui ni mgao baridi ?boring Tanesko,Naona koroboi yangu inaishiwa mafuta
     
  4. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ...........Pole FL1, nakuonea huruma na koroboi maana inatoa moshi si mchezo......jipinde shost ununue hata portable generator .
     
  5. _ BABA _

    _ BABA _ JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2010
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wabongo bwana wala hata waga wahaeleweki wanataka na kutotaka nini...sasa leo hihi IPTL inayopigiwa kelele kwamba ni ya kifisadi tena ingiie kwenye ushindani wa kibiashara......yaani ni kweli kabisa VIONGOZI WETU NI PURE REFLECTION YETU WATANZANIA HALISI...
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Pretty niko busy nasaka money angalau ninunue generator lakini pesa haionekani ,anyway angalau najitahidi kutimiza malengo yangu,weekend njema Pretty
     
  7. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Na kweli, hiyo ndio dunia ya Bongo. Pole sana.
     
  8. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe hujui unachoongea. Shida ya "one track mind"

    Ufisadi ulishatokea upende usipende na IPTL ipo, Dowan's ipo. Kuliko sisi kupitia TANESCO kuwalipa mamilioni wanayopata sasa si bora waingie kwenye ushindani halali?

    Jaribu kufikiria nje ya boksi!!
     
  9. L

    Lukwangule Senior Member

    #9
    Mar 22, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka umebamiza baaaaaaaaam
     
Loading...