Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawapenda woooooote, nawatakia Eid njema

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Tausi., Nov 5, 2011.

  1. Tausi.

    Tausi. Senior Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hakika ni jambo la kushukuru kwa kuwa na afya tele mpaka muda huu,
    ni wengi wagonjwa, waliokata tamaa, waliofiwa, wenye mahasibu chungu nzima, tuwape pole na tuwafariji.
    Na sisi tulio na furaha kwa kuwa na afya tele, sisi, familia zetu, majirani zetu, marafiki zetu na wooote tuwapendao
    tumshukuru ALLAH (S.W) kwa kila jambo.

    NAWATAKIENI EID NJEMA, MFURAHIE KWA AMANI NA UTULIVU, NA WALE WATAKAOJAALIWA WACHINJE
    KWA SABABU HII NI EID YA KUJINJA, ALLAH (S.W) ANASEMA -

    ((Basi swali na uchinje kwa ajili ya Mola wako)) [Al-Kawthar: 2]
    eid mubar.jpg Kuchinja ni moja ya ibada za Kiislam ambayo inatukumbusha Tawhiyd ya Allaah
    (Subhaanahu wa Ta'ala) na Baraka Zake kwetu, pamoja na kutupa mafunzo ya utiifu wa baba yetu
    Ibraahiym kwa Mola wake na kumpwekesha Allaah.
    Hivyo ibada hii ya kuchinja ni muhimu sana kwa Muislam,
    na inatupasa tuizingatie kwa makini na kuitekeleza.

    EID NJEMA.

     
  2. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inshaallah na kwako pia.
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Inshallah!
     
  4. V

    Vome Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ninashukuru na wewe pia
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Eid Mubaraka dear..

    [​IMG]
     
  6. Tausi.

    Tausi. Senior Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kaka Joseph.
     
  7. Tausi.

    Tausi. Senior Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuko pamoja kaka.
     
  8. Tausi.

    Tausi. Senior Member

    #8
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks Dear.
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Mashallah!!! Bandiko ZURI Tausi.... Inshallah Nakuombea nawe Pia Eid Njema ilojaa Upendo...
     
  10. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    minal faidhina,mwana mwema,uliyejua kusema,ukiniona nimenyamaza,ujue sina. Nalog off
     
  11. Tausi.

    Tausi. Senior Member

    #11
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana Sister angu, Nawe kila rakheri.
     
  12. Bacardi

    Bacardi Member

    #12
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Asante na we pia
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160



    Asante dear...
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Asante Tausi. Na we pia nakutakia Eid njema!!
     
  15. Tausi.

    Tausi. Senior Member

    #15
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama utajaaliwa kuchinja usisahau kumtumia kadi Kaka Bishanga, Afrodenzi, Afande Mungi, ila afande huenda akawa kazini, Beibi na wadau woooote.
     
  16. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Lini tena sikukuu yenyewe?
     
  17. Tausi.

    Tausi. Senior Member

    #17
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kesho kaka, bado hujaanza kupokea kadi?????.
     
  18. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    asante Tausi!
     
  19. Tausi.

    Tausi. Senior Member

    #19
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante Dear, sikukuu njema.
     
  20. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #20
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Do yaani nisingepita hapa wala nisingejua!
     
Loading...