Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawapenda wasichana warembo ila sina pamba za kuwadatisha

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by LUMBAKALA, Feb 2, 2011.

  1. L

    LUMBAKALA Senior Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nawapenda wasichana warembo ila sina pamba za kuwafanya wanipende je nifanyeje??
     
  2. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duu! kwani wanawake warembo wanakupenda tu ukiwa umepiga pamba? Sidhani, kuna la muhimu kuliko pamba wanalolitaka kutoka kwako, Hata kama ukivaa gunia (idealistic), utapendwa tu endapo naye kakupenda! mimi nimempenda jamaa wangu bila ya hizo pamba unazozisema! Sasa cku pamba zimeibiwa, na upendo ndo utakua umeisha au? we are not so materialist as u think kaka yangu, we onyesha upendo wa dhati kwa huyo mrembo atakupenda tu.

    By the way, kwa hiyo sasa unapendwa na kina nani? kama huna pamba?
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kumekucha sasa
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Desperation is Like Stealing from the Mafia...., Most of the time you end up Attracting the wrong attention...,

    Hao unaweza kuwapata kwa ajili ya pamba am sure hata kwa pesa tu peke yake utawapata..., Je do you really need this kind?
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hizo hizo ulizonazo jaribu kujiweka smart ,
     
  6. Julz

    Julz Senior Member

    #6
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Acha mambo ya kitoto,tafuta hela kwanza!!!
     
  7. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwanaume confidence ya kuongea (kupiga sound) haijalishi ukoje au umevaaje, ujasiri wako tu, watadata na wewe.

    ila,

    nakushauri mpate mmoja tu wa maisha hapo utaenjoy, ukianza ku-share na wengine unakuwa UCHAFU!:horn:
     
  8. GY

    GY JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hii slogan ya kuwa Jamii forums is the home of great thinkers inabidi tuitizame upya hii
     
  9. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    endelea hivyo hivyo kunawa,kula huli!!!!!!!!:twitch::twitch:
     
  10. GY

    GY JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    SHAROBALO on the making....pumbaf halafu mnazidiwa na wasichana kwenye mtihani wa kidato cha nne
     
  11. Jumboplate

    Jumboplate Senior Member

    #11
    Feb 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2008
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haaaaaaahaaaaaaa!!ebu mwongeze!!!!!!!!
     
  12. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jiamini wewe
     
  13. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wapo watakaokupenda ulivyo,keep going+confidence ni muhimu.......:coffee:
     
  14. Solita

    Solita Member

    #14
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wewee mbona mimi ni mrembo na sidatishwi na pamba?
     
  15. V

    Vumbi Senior Member

    #15
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tafuta maisha ndugu yangu yakiwa mazuri hayo unayayo yasema utasahau. Kila mwamke anapenda maisha mazuri ni wajibu wako kuthibitisha unaweza kutimiza majukumu yako. Ukiweza tengeneza maisha yako wanaweke utakuwa unawakimbia.
     
  16. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sasa hao wanaokudatisha wamekwambia wanataka uvae pamba kali au? Kama mtu anakukubali atakukubali tu, mbaya pale unamtafuta utakaemvuta kwa pamba, sasa hizo pamba zikitoweka unatafuta anayependa viraka au? Kilambuzi hula urefu wa kamba yake mazee,,, usiforce sana ukaangukia usipotarajia.
     
  17. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mkuu "beauty is in the eyes of the beholder" so please nakushauri wewe endelea kudumisha mawasiliano yako kwa huyo unae mpenda. Mambo ya pamba impact yake haipo. Wewe uwe msafi tu. Usije ukawa huna pamba na pia sio msafi sasa hapo it will be an insult to an injury!
     
Loading...