Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawapenda Sana Wazenji, Soma hapa!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by sekulu, Jun 3, 2011.

  1. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Katika pita pita zangu nikadondokea hapa Zanzibarwebsite

    Kuna Story moja nimeipenda sana Naomba Kushea na Nyie(Nahisi hii ni forum Yao)

    Mada: JEEE HILI HALITALETA MATATIZOO?.....



    HIVI WANA UKUMBI WENZANGU MUNASEMAJE KUHUSUU,KUMUONESHA MWENZA WAKOO KAMA UMEOZA KWAKEE,YANII HUJIWEZII UTAABANI KWAKE... AU NI BORAA KUTOMUONESHA HIYO HALI? NAOMBA MICHANGO YENUU JUU YA HILII WANAUKUMBII

    Michango ilikua kama ifuatavyo:

    Majibu ya Mjadala huu

    [​IMG] BABENGWA
    Hatari iliopo kumnadi kwa kumtangaza - muhibu.Na kuonesha kwa kiasi gani umesalitika kwake ni kwamba unaamsha ari zilizolala na wengine kujikuta mnaoza pamoja kwani wataingia katika foleni - It makes to be high traffic jam .
    Hapo sijui unanielewa ? Mpenzi au mapenzi yanataka privancy( faragha ya roho) yanapoanikwa huwa kama uchuro au ushamba..wa mambo.
    Nakusihi, kufa kiofisa - Bushako UKIVUNA ULIE KIVULINI BILA YA JOTO LA WAJASIRI WA MALI.

    Haahahaaa! ukisema nitasema simalizi hapo..

    [​IMG] Permalink Imejibiwa na Spider on May 31, 2011 at 6:53pm Ahsante mtoa mada, mimi nitoe mchango kwa kuanza kusema "Penzi ni kikohozi kulificha hamuwezi" ikiwa kweli munapendana hata ujidai kuficha namna gani basi mambo yatajidhihirisha yenyewe kama yanavyokwenda. hiyo ni kwa upande mmoja lakinui kwa upande wa pili kwanini usimuoneshe unaempenda kuwa umeoza kwake, muoneshe mwenza wako kuwa unampenda, unamjali na unamthamini kufanya hivyo kutajenga misingi imara ya pendo lenu.


    [​IMG] Permalink Imejibiwa na BABENGWA on June 1, 2011 at 7:52am Niwakumbusheni kulikuwa na Raisi mmoja jina nimemsahau.Akipanda kwenye jukwaa huwambia wananchi na wafuasi wa chama chake" jee nnang'ara !! nnapendeza !! basi -hii ni kazi ya mamaenu ndie aning'arishae nvi moja ikitoka yeye ananidondoa " HATIMAE wenye nguvu kama yeye leo hanae tena wamemnyanganya
    Nasisitiza ukianza kuonesha na kulia pendo kwa upatu mjomba na kuonesha hisia kama umeoza hujifai kwa bibi amini wengine watakusaidia kujaribu bahati nasibu zao .
    Naamini, hakuna yeyote asiyesemezeka juu ya mapenzi ukimkosa wewe umemkosea njia au mtego wako mekuwa dhaifu lakini aligundua mtego anamnasa kumtia mikononi.
    SHAIRI LAKE NITAKUJA PUNDE WACHE NIINGIE MAABARA NICHANGANYE MADAWA..... hahaahaa!


    Imejibiwa na bushako on June 1, 2011 at 9:29am
    hali zenuu?ahsanteni babengwa na spider kwa michango yenuu.ila binafsi nayakubali yote lakini kwa spider tabiya ya wenzetu mara nyingi akigunduwaa upo hali hiyoo anaanza kukudenguliya kisa hujiwezi kwakee.mifano ipoo hatimayee inakuwa bora penzi na sio penzi boraa...
    - ima kwa babengwaa usemayo ni sahihi na pengine kutomuonesha ndio sahihi ,lakini wanasema wahenga (penzi loisilinadi halinogii!!..) na na pia nachelea ule usemi usemao (harufu ya waridi ,huleta ufisadii.)ningependa tuwe wawazi zaidi kuhusu hilii jee bora lipi? natowa hojaa ........


    [​IMG] Permalink Imejibiwa na BABENGWA
    Apendwae Akijua Haachi kujizuzua
    Uso ataubedua Na pozi kukufanyia
    Hilo sipo angalia Wazimu utajitia
    UNGEPENDA BORA MOYO-KULIKO KUJIHASHUA
    Bora kipimo tumia Vipi yalivyoanzia
    Kuliko kufikiria Pendo kukuelemea
    Maneno kujisemea Pendo lisije kuua
    UNGEPENDA BORA MOYO-KULIKO KUJIHASHUA

    Mara ngapi ushapima Hisia wapi zendapo
    Ushafikisha kalima Tamko la upendapo
    Bure isiwe walima Huna mbegu upandapo
    UNGEPENDA BORA MOYO-KULIKO KUJIHASHUA

    Hebu fanya kaka hima Sema isiwe hayupo
    Woga si silaha njema Sema popote alipo
    Huwa hawezi simama Afa kwako si penginepo
    UNGEPENDA BORA MOYO-KULIKO KUJIHASHUA

    Haaahaaa!! NDIO Nilichovumbua MAABARA YANGU( laboratory) .
    Hivi niona uchukua hatua ya kukabiliana nae huyo 'KIPUSA' isiwe wapenda maneno hayajafika au bora tufafanulie hatua za msingi ulizochukua ili tuone wazi wazi ,pana PENDO hapo au ni babaisha *****.
    ENDELEA....!


    Imejibiwa na Zulfikar Makamba Jana Mapenzi hayafichiki,yakimea yanamea,Ya kweli hayana mikiki,huwezi kuyapangia,Ukipenda hubanduki,na huwezi jisifia,Ya dhati hayapangiwi,yakikanywa yanazidi.

    bushako

    ahsanteni wana ukumbi kwa nasaha zenuu na nasema hiviii:-....

    babengwa nimekusikia, maneno uliyonambia.
    kwa kweli huu ni usiaa, tausamba kwa wanachama.
    na siwezi kuupuziaaa, akilini umeniingiaaa.

    nilijiona nafaidiiiiiiiiiiiiiii, mfalme ndio mimi.
    nikamfanyia uhabibiiii, sikutambuwaa maskini.
    ila sasa nataqidiiiiiiiiiiii, mkaidii hakika hafaidii.

    kwa hakika niliozaaa, kwa mtoto wa kipemba.
    nikalishwa mauzauza, nahisi ndio yaliyonipozaa.
    hadi sasa najiuguzaa, muathirika yupo nyumaa.

    babengwa nikulizeee, na wala usinificheee.
    wewe ni mara ya nane, unapelekwa mpute mpute.
    wala usikasirikeeeeee, ulipocheza kibafuteee.

    ushauri nilioupataaaa, kwa sasa natamkaa.
    mpenzi mpya nikipata, sitafanya lebenekaa.
    hata akinipakataaaaa, nisiwe bushako niwe nimeokotwa.

    yailahii ya rabbanaa, dua tukubalieee.
    utujalie uzimaaaaaa, nyumba zetu usilinde.
    tusiwe twapiganaaa, kila mwenye mke atulie.


    Nimeipenda kwani watu wako Deep Mbaya Mpaka Wanawekeana Mashairi humo ndani, Sio Mchezo
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    asali yao mipasho ati
     
  3. nkasoukumu

    nkasoukumu JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    anyhow
     
Loading...