Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawapenda msondo ngoma.......

Discussion in 'Entertainment' started by sinafungu, Jun 7, 2012.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Roho inaniuma nikivifikiria vifo mfurulizo vya wanamisic nguli waimbaji wa MSONDO MUSIC BAND. hasa TX MOSHI WILLIAM, toka msiba wa mwanamusiki huyu siisikii tena band hiiiiiiii. ndo kusema MOSHI (M/MUNGU AKUREHEM HUKO ULIKOLALA) kaenda na msondo.....?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    MSONDO BADO IPO!..nENDA AMANA vIJANA CENTRE!
     
  3. T

    TUMY JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ni kweli Msondo imeondokewa na wanamuziki wengi mahiri sana ila msondo bado ipo na inafanya vizuri tu wanadamu changa nyingi tu na hata TX Moshi Junior anafanya vizuri tu. Kama wewe huisikii basi wewe si mfuatiliaji ama si shabiki wa msondo.
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu PakaJimmy Amana walishahama pale otherwise kama recently wamerudi...
     
  5. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kweli hii bendi iliondokewa na wanamuziki wengi wakongwe ( M'mungu awarehemu), TX Moshi william, Othman Momba, Suleiman Mbwembwe, Suleiman Mwanyiro, Joseph Maina. .....
     
  6. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,459
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    bendi hapa nchini ni Sikinde ngoma ya Ukae...
     
  7. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huwezi kutaja Sikinde bila kutaja Msongo Ngoma, wote ni wakongwe wa ukweli.
     
  8. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,459
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180

    Ila Sikinde wana nyimbo nzuri sana kuliko Mdondo...
     
Loading...