Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawapenda Hawa Wadada/Wanawake MMU-Members 20 Bora.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Michael Scofield, Feb 15, 2012.

  1. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni mtazamo tu! kama haikuhusu ipotezee au "PITA" Haina kubeza, Waacheni wajione michael anawaangalia kwa mtazamo gani.

    AshaDii: Aunt heshima yako! Naomba urudishe shungi vidume vishaanza kutokwa udenda!
    Afrodenz: Designer! nakukubali mrembo Jicho kama umekula kungu manga lainiiiiiiii.
    Amyner: Mrembo uko poa kama ulivyo. September baby!!!

    Black Womani: Black beautifuly
    Cantalisia: Binti Mtambuzi uko poaa! Dogo katangaza nia kaishia mitini, Baba mkwe mkali
    Da Pretty: Uko poa dada, Ila mtu kama yuko kwa nyuma yako basi anafaidi.
    Firstlady: Jicho na mdomo aaaaah Mashaalah.

    Kabakabana: Uko bombaa! mpaka unatishia usalama wa Mwali
    King'asti:
    Uko poa mtu wangu sema leo umerusha stimu! jibu hapa
    Kipipi: Nambie mtoto wa kisukuma tupe kwa mbele sura tuione vizuri.

    Kisukari Kama jina lako lilivyo, na huo mkono kama warusha kiss kwa mtu
    Lizzy: Jimama la Unga LTD vipi kwemaa!?
    Mwali: Hivyohivyo mama naona mtakatifu kaamua kukufunua shungi. Uko bomba! akugusi mtu.

    Mamndenyi: Huyo bibi hapo anatuziba hatukuoni vizuri.
    Mrembo by Nature: Hi
    MwanajamiiOne: Jicho lako dada wee!

    Preta: Aaa una macho laini mazuuriiiiii
    Russian Roulette: Mmh Usinipige Ban mkuu, Hicho kifua kinamtoa udenda babu Asprini, Uko bomba mbaya.
    Smile: Oooh! Pole mrembo endelea kumuuguza mama yetu.

    Twande: Na wewe mtata mdadisi mpaka basi kwa baba mkwe Mtambuzi.

    Jamani kama nimemkwaza mtu anisamehe, kwangu ni amani nawapenda wote members wenzangu!
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Hivi mamaa Lizzy ni jimama la unga Ltd? Aisee mbona unanichanganya ngoja Mchungaji aje
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Dah...haiko fair....ni bora ungesema wasichana/wanawake unawazimika MMU...otherwise umetripple standard!! broda!!!!

    Napita tu broda!!...
    [​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG][​IMG]
     
  4. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haukuona kuna siku name ya "Lizzy" ilikaa pending, ikadisplay " Jimama"?
     
  5. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Only Dadas
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280

    [TABLE="class: style, align: center"]
    [TR]
    [TD] [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    Asante sana kwa kuchukua muda wako kutoa sifa zetu
    pamoja na hayo nimeona unasifia sana macho ,
    haya bana kila mtu anakitu chake anachokipenda..
    to my opinion macho yanasema mengi ijapokuwa ni
    avatar tu .. duhhhh somehow nahisi ni valentine tena leo .. Siku njema nakutakia dear .. Cheeres.
    [​IMG][​IMG][​IMG]

     
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    OK edit ya title!!
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    nani huyo anatishia usalama wa mwali?
     
  9. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kabakabana mkuu! si ulimchagua kuwa "v" wako kwa Husninyo.
     
  10. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yaani hapa unazidi kuniacha hoi! mpaka mapigo ya moyo yanaongezeka kasi!
    Aaaa kama mwanakondoo vile kichwa chini.
    Asante dada!
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Dah.....mtoto wa kisukuma nina la kusema basi?? Mie nipo tu!! Alafu iyo sura mbona nilishageuka na watu wakaiona mpendwa?? BTW; Thanks for the appreciation dear .......I like you too!
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Mie unanionea Mikaeli! Nimerushaje stimu tena ilhali nina valentino haze hapa?
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    kaka ule ulikuwa ni utani. v day nlijichimbia naa mtoto mwali
     
  14. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa kuwa wewe ndio wa kwanza, Kujua masahibu yangu, Ungeniweka japo kwa Bluetooth isingekuwa mbaya.
     
  15. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kumbe ni wa dada peke yao? Lakini kaka muechagua poa...
    Mi ningeongeza
    King'asti kwa intelligence na sense of humor,
    Husninyo na Sweetlady kwa kubamba kwa idea kuliko kutumia avatar kama wanavo fanya wengi humi,
    lucky_c_pesa kwa maujizi na mauwazi and last but certainly not least,
    fave of all times Michelle kwa kila kitu!!!
     
  16. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mbona yeye ndio alilamika kwa aunt yenu Ashadii
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Hehehe! Una uhakika sikujaribu? Message ilikuwa inarudi 'connection failed, no compatible device', nikakata tamaa nikajiconnect manually.
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    1 hiyo intelligence ya kuvizia nikichochea na msuba ndo kichwa inakuwa mwake (don't try that at home)
    2 husn na sl hawana lolote, idea wanaiba kwangu kwanza!
    3 kumbe laki si mahela ni mdada? Kazi mnayo ya kusaka millioni kufanya ugomvi!
     
  19. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Thanks Mkuu, pamoja sana! :poa
    But I am curious: ningekua sina Avatar ungeweza kunikumbuka kwa michango yangu pekee?
     
  20. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #20
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    We mtundu! baba mkwe Mtambuzi hana mabinti hapa! na wale wengine "Kauzu zaidi ya dagaa sijui ndio wamelala au washamtoroka dingi"?
     
Loading...