Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawaombeni mnisaidie!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Apollo, Sep 4, 2011.

  1. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Kuna best wangu amepangwa chuo cha Tumaini Iringa na TCU.. Ila yupo maeneo ambayo yapo mbali na huduma za kijamii, ningependa anayejua tarehe ya kufungua ni ipi naomba aniambie ili niweze kumsaidia kabla hajachelewa..vp form ya ku'comfirm aichukue wapi? Natanguliza shukrani za dhati.
     
  2. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Pia kama kuna mtu anayejua tarehe ya udsm ya kufungua chuo mwaka wa kwanza anijulishe ni lini.
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Ingia kwenye website za hivyo vyuo, tarehe zitakuwepo. Kuna kitu kinaitwa alimanac, uta download, inaonyesha ratiba nzima.
     
  4. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    thanx mkuu. Ubarikiwe..
     
Loading...