Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawaomba wenyekuzielewa sheria za Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Babylon, Apr 8, 2012.

  1. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Katika nchi za Ulimwengu wa kwanza ukimuingilia mwanamke (force yourself into her) bila idhini yake kwa mfano akiwa kalala , kalewa inahesabika ni Raping (umembaka)swali linakuja hapa katika sheria za Tanzania Zinaelezea nini?
     
Loading...