Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawaomba muipe maelezo picha hii! Kuna cha maana hapa?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Hmaster, May 14, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,856
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    du..jamaa...ana sura mbaya balaa...
     
  3. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ashakum si matusi, utafikiri dokta wa heshima (UDOM) anaongea na kinyago!
     
  4. c

    chelenje JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Moi: Hivi baada ya kuchakachua walileta fujo kama ya kwetu?

    JK: Tehe teh tee..kule waoga sana...eheeeeee
     
  5. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,596
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    JK: Mzee na mimi nakaribia kumaliza kipindi changu cha uongozi, njoo tz nikupatie kiwanja cha hotel kule serengeti.

    MOI: Asante kijana lakini kumbuka wakati huu sio kama ule wa kwetu na Nyerere, kwetu hapa wameishaamka na muda si mrefu yatakuja na huko kwenu, huku sie tunajitahidi kwa shida hivyohivyo kukabiliana na dhahama ya tuliyotenda si umesikia mambo ya OKAMPO???
     
  6. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    Mbona jamaa wa kulia anaonekana kutoa hoja lakini huyu mwingine anachekacheka?
     
  7. L

    Leornado JF-Expert Member

    #7
    May 15, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Jamaa hakukosea kusema our presdaa is handsome, ila inapokuja kwenye kujenga hoja.....:biggrin1::biggrin1::biggrin1:
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    May 15, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hivi taingia undoke madarakani jamaa awakusumbui? mimi si unajua nimebakiza miaka mi nne sijii itakuaje mzee wangu
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    May 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    moi; kijana ndo unakaribia kumaliza kipindi chako hvo jitahidi kukomba mali.

    JK; aaaahhh mkuumbona kila mkoa nina maeneo makuuubwa hadi mengine nayasahau kwa hilo usitie shaka
     
  10. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #10
    May 15, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    No offense, one seems to be making a point about somethin very important and the other is not getting it! or never will.You can tell by their body language! LOOOOOL!
     
  11. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #11
    May 15, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    JK: Mzee naona umekuwa kimya sana ww hawakusumbui km kule kwetu wanavyomwandama mzee wa Ukapa?

    Moi: teh teh, mie niliwazima mapema, wakileta fyokofyoko tu nawazulia balaa, maana hata Kibaki alibaka kura.
     
  12. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #12
    May 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kijana hii CCM yako itakufa kama KANU......Jitayarishe mapema
     
  13. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #13
    May 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Duh, huyo jamaa aliye kulia anataka kufanana na Wassira, kuna ka DNA link hapa nini!!

    Nafikiri anajaribu kupata experience ya jinsi gani ya kuepukana na aibu chama chako kinapopigwa mweleka na kuondolewa madarakani kwenye uchaguzi Mkuu huku ukiwa Mwenyekiti wake.
     
  14. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #14
    May 16, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Moi: Mimi nilichukua mali zote muhimu kama estates na viwanda sasa hivi nakula rent na returns

    JK: I like your strategy lakini mimi kwa sasa nachakachua wanyange my son is busy with the investments
     
  15. M

    Marytina JF-Expert Member

    #15
    May 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    our prezda is handsome
     
Loading...