Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nawaomba mnishauri

Discussion in 'JF Doctor' started by KALYOVATIPI, May 25, 2012.

  1. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    jamani mimi nimeoa mwaka 2oo9 mke wangu ana miaka 22 lakini tangu mwaka jana mwanzon akaanza kulalama miguu inamwaka moto mara anakosa usingizi mara anahisi anakosa amani mara mwili wa baridi sasa ananiambia anahisi kichwani kama giza muda mwingine haf anajisikia vibaya mwili muda mwingine wa moto mara yan dah nawaomba mnisaidie mnishauri
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mkuu, ushauri wa kwanza ni wewe kumpeleka hospital.
     
  3. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mpeleke hospitali
     
  4. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hospital nimeenda sana h.i.v nimepima hamna labda nishauriwe vipimo gani?
     
  5. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,681
    Likes Received: 1,235
    Trophy Points: 280
    Pole mkuu najua wakati ulionao ni mgumu sana,yabidi urudi hospital maana wao watamuona mgonjwa na kuona aina ya kipimo.
     
  6. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    nenda kwenye maombi
     
  7. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    lusekelo alitaka laki moja tukakimbia
     
  8. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Laki??? ili amwombee au? makubwa!
     
  9. temboemll

    temboemll Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kumbe lusekelo nimfanya biashara! Ila wachungaji bado wako wengi usikate tamaa kama hosptal imeshindikana basi kuna watu wanamchezea dawa ni maombi
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    Lusekelo ni nani? ni mchungaji?.. mimi nitamwobea mke wako na atapona ila usiache kwenda hospitali..Mungu atakusaidia
     
  11. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    sijui upo wapi ilannendeni akaombewe haraka, kuna kitu kinamuumiza, na aawe/muwe na imani atapona, bila imani sahau.

    Kama upo Dar nenda kanisa la St. Albans pale karibu na posta mpya, anasalia watu sana. nadhani ukiulizia utapewa jina na kumuona au kuattend service za maombi.

    Poleni, ila mwache ajalibishe kulala mwenyewe kitandani, ila hata mkilala wote mwambie aanze kuamini biblia itamsaidia alale nayo na kutembea nayo mkobani,

    Soma Zaburi ya 91
     
  12. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,837
    Trophy Points: 280
    @KALYOVATIPI POle sana kwa hayo matatizo yaliyomkuta mke wako (shemeji yetu) mimi nitaweza kukusaidia ila kwa sharti moja au mawili kwanza kabisa nenda Hospitali Mgonjwa akapimwe vipimo

    vya Damu na mkojo Je kuna maradhi yoyote mwilini mwake au ana upungufu wa Vitamini mwilini mwake? ikiwa umesha muangalia kuwa hana kitu chochote kile kilichopunguwa rudi hapa mimi nitaweza kukusaidia, huenda Shemeji yetu (Mke

    Wako ) amekumbwa na Pepo Wachafu kwa dalili ulizosema hizo kwa hiyo ninakuomba rudi tena Hospitalini kamalize vipimo vyote kisha utupe Feedback Atapona huyo inshallah Pepo mchafu nitamuondowa inshallah kwa maelezo zaidi wasiliana na mimi kwa njia ya Email yangu hii (fewgoodman@hotmail.com)
     
  13. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    aksante ila kama kuna njia mbadala kwani hosp tayari na vizuri mimi ni memba wa medicine vipimo vya awali tayari labda kama kuna mtu anajua halafu jana niligoogle nikakuta kuna mganga ameandika maelezo kama yale ambayo mke wangu yanamsumbua wakuu kunamengi hata tendo la ndoa limekuwa la kulazimisha yani ananiambia ajisikii kabisa
     
  14. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,837
    Trophy Points: 280
    @KALYOVATIPI dawa za Mbadala zipo ila ninachotaka ukapime kuhakikisha kuwa huko hospitali maradhi hawayaoni ndio ninaweza kukupa dawaMbadala kwani wewe upo wapi Dares-salaam? au mji gani?
     
  15. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nipo dar kaka vipimo kama gani unashauri mzizimkavu
     
  16. p

    päiva Member

    #16
    May 26, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 15
    Ninakuashauri kuwa pamoja na kwenda Hospitali , wewe na mkeho mnahitaji kufunguliwa (deliverance) kwa maombi na kuna sehemu nyingi za kwenda na watumishi wa Mungu watakusaidia,unaweza kwenda St.Paul Ukonga-Ukonga onana na mchungaji wa pale au hata St. Alban kuna Shemasi huwa anaombea pia simkumbuki jina lake ila naweza kulipata pia ukilihitaji.

    Pia jitahidini sana nyie wawili kuutafuta uso wa Mungu, kwa kuomba na Kusoma neno la Mungu. Svitu oma Zaburi 23,51 na 91, Luka 10:19 ,Efeso Yote inavitu vizuri sana vya kujifunza na kutembea navyo yaani iwe ndio dira yako. Soma pia
    2 korintho 10:4-5.

    tunapaswa kulijua neno la Mungu na liwe katika mioyo yetu siku zote kwani tunaangamia kwa kukosa maarifa (Hoesa 4:6).

    Ubarikiwe sana na Mungu akutie nguvu
     
  17. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Inshaalah tupo pamoja mkubwa
     
  18. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mzizimkavu na paîva nawakubali sana
     
  19. n

    ngararumo Senior Member

    #19
    May 26, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kapate ushauri wa daktari hospitalini mkuu....
     
  20. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nina imani jf kuna zaidi ya madaktari unaowajua wewe
     
Loading...