Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawaomba mniombee msamaha kwa mke wangu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Angel Msoffe, Nov 29, 2011.

  1. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Natubu kwa MWENYEZI MUNGU NA KWA MKE WANGU, NAMWOMBA SANA ANISAMEHE. nilimwoa mke wangu nikiwa sina chochote na kwa msaada wake wa mawazo na msaada wa Mungu tulifanikiwa kujijenga kimaisha na hali yetu ya kipato ni nzuri kidogo. nashindwa nieleze vipi ila ninachojua nimemkosea sana mke wangu na baadhi ya makosa yangu BAADA YA KUPATA MAFANIKIO NILIANZA KUMDHARAU SN MKE WANGU na kwa muda mrefu nimekua nikishirikiana na ndugu zangu kumnyanyasa na kumtukana mke wangu kwa makusudi mara nyingi nimewahi kulala nje ya ndoa nikiwa na wanawake wengine akiwemo ndugu yk wa karibu sn na mke wng alijua yt,kwakweli nimemfanyia mabaya mengi sn na amekua akilia na kusononeka sn lkn bado alinionyesha upendo na baada ya kuona kila ninachomfanyia haondoki siku 1 NILIMTUKANA SN bila sbb na kumfukuza kama mbwa, wakati anaondoka aliniambia "MUME WANGU NILIKUPENDA SN ZAIDI YA NILIVYOIPENDA NAFSI YNG, UMEAMUA UNINYANYASE NA KUNIFUKUZA KAMA MBWA, NAENDA LKN UTANIKUMBUKA SN NA SITAKAA NIRUDI KWAKO MILEE"
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,073
    Likes Received: 15,981
    Trophy Points: 280
    Mkeo anaitwa nani na yuko wapi sasa hivi?
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Yupo huku jf?
     
  4. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Mbona unatupa story nusu nusu; kipi kimekukuta mpaka umeanza kumkumbuka kama alivyonena.:juggle:
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,189
    Trophy Points: 280
    Hebu nitumie namba yake ya simu, kuna mjomba wangu shaba anasaka kwa udi na uvumba mwanamke mwenye tabia njema na mvumilivu, amuoe kwa gharama yoyote amuoe na ampe mapenzi yake yote.
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    vipi umeishiwa ndio unamkumbuka?endelea na wale wale uliokua nao bar na club
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    alipomaliza kusema hayo alibeba mtoto na kuniaga kuwa anaenda na kuniambia kila nilichochuma naye ameniachia kama zawadi, ni miezi imeisha nateseka sana sioni mke wl mtoto nimeenda kuomba msamaha amekataa kurudi, nimetuma washenga waniombee amekataa kurudi nyumbani, ndugu jamaa na marafiki wamemsihi arudi kwake amekataa katakata, NAOMBENI MNISAIDIE NANYIE KWANI NIMEGUNDUA KUWA MKE WANGU ALINIPENDA TOKA MOYONI NA SITAKAA NIPATE MKE KAMA YEYE TENA. NISAIDIENI~ ~.
     
  8. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    too hypothetical hebu tuambie wataka tuongee na mkeo akiwa wapi na vipi? Mtu wa kwanza kwenda kumwangukia ni mkeo. umemkumbukia nini sasa ivi?
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hapa sichangii maana...
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Nov 29, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,073
    Likes Received: 15,981
    Trophy Points: 280
    Basi futa hii
     
  11. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,749
    Likes Received: 723
    Trophy Points: 280
    Ukiona hvyo ujue walimwengu washamfunza aise. Kama uliweza kufanya yte hayo bc hukuwa/huna utu ht kdg. Pesa inakupa jeuri wkt ww c lolote c chochote. Nawachukia sana watu wa namna yako.
     
  12. Triple A

    Triple A JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole sana,ndio ujifunze kuwa mwanamke anaumuhimu wake!!
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    YES YUPO JF NA ALISHAWAHI KUANZISHA UZI WENYE KICHWA CHA HABARI KM SIKOSEI NI"SIKUJUA KAMA KUNA SIKU NINGENYANYASWA HIVI" na alitumia id ya lonely heart
     
  14. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #14
    Nov 29, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tupe id yake tum pm
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    nimejifunza na nimekoma sitorudia tena!
     
  16. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #16
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    anatusoma?
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Nov 29, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,073
    Likes Received: 15,981
    Trophy Points: 280
    JF bana...huyu Super Luimbo anaweza akawa ndo Klorokwini na nyi msijue. Wenyewe mnajipinda kutoa ushauri huku yeye akiangua vicheko tu huku akiwachora!

    KANUSHO: Sisemi Super Luimbo ndiyo Klorokwini.
     
  18. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #18
    Nov 29, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ni mwana jf mwenzetu na moja kati ya 2 ya id zake ni "lonely heart"
     
  19. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #19
    Nov 29, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hapana mimi sio klorokwini MIMI NI SUPER LUIMBO wala sina id nyinine
     
  20. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #20
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yani hukua na hisia hata moja kama mlitoka mbali nae? wewe hata akirejea tena unamchokoa roho au mara hii utamua kabisa loh fisadi wa roho yako mwanamme weye, yani ulipokua ukimfanyia mabaya hata nafsi yako haikusuti? ushaangukia pua sasa unamtafuta si umemfanyia visa vya nuhu na Firaauni bado hujaridhika sasa unataka roho yake ndio mana unamrejesha? ebu tafuta fisadi mwenzio mtakae fanana huyo hakufai hujui kama UNAEOKOTA NAE KUNI NDIO UNAEOTA NAE MOTO? loh asara yako....
     
Loading...