Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawanyoshea kidole wanawake msitafute mchawi.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Judgement, Dec 21, 2011.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hapa Jamvi haipiti wiki hujaona umeshushwa uzi kidole kaelekezewa Mwanaume.
    Kidole cha lawama na mashambulizi makalimakali, maneno kama :
    > Wanaume hawaridhiki.
    > Wanaume wengi baadhi yao hawatosheki.
    > Wanaume wengi baadhi yao malaya. N.k
    Husikika maneno kama haya with releated matter ! Nachukua fursa hii kukubali lawama hizo na nitoe mifano michache visababishi vya hayo yanayolalamikiwa.
    1. Mume amerudi kunako kazi/mihangaiko ana mfuko wa mazagazaga mkononi huamki kumpokea wala nini.
    2. Anakusalim "habari za hapa" unajibu "nzuri" umemaliza, huku domo umelivuta kutoka hapo ulipokaa kwenye kochi hadi linakaribia kugusa screen ya Tv, kisa umeomba akufanyie safari uwende kwenu kwenye harusi ya mdogo wako ukaambiwa haitowezekana kwa kua financial mambo sio January iko mbele shughuli za kifedha zitakua nyingi.
    3. Kufuatia visirani kuongezeka kinachofata ni unaanza kumjibu majibu ya dry yanayomtia mwanaume hasira na mnaanza kutupiana maneno yanayozaa bifu kamili.
    4. Kinachofata ni kutogusana kitandani. Ambapo Biological organs hazitambui bifu lenu.
    5. Kinachofata mwanaume ni kuangalia atakapopata utulivu! Anaanza ku'cheat .
    6. Kama inavyokua wanawake wanaobahatika kuangukiwa na waume wa wenyewe hujituma isivyo kawaida ufundi atakaoupata kule hujikuta kwako haupati.
    Anaanza kulowea hadi mke unajua.
    Hapa nani mchawi ? Kama sio wanawake wenyewe ?
     
  2. msweken

    msweken Senior Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Baelezee!
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Bataelezewa hadi baelewe! Hadi waache kulaumu wanapoangukia na kutojali wanapojikwalia !
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mule mule, mfumo dume
    bora kucheza mdumange
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,251
    Trophy Points: 280
    Ngoja nivute pumzi kwanza, nitarudi inshaallah...
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    We vuta pumzi, mi navuta hewa! Nakusubiria urudi niteremshe neti !
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ngoma mbona ziko nyingi mpyampya we mbona wachagua ya zamani ?
     
  8. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Si unaona hawana majibu ya kutoa.Umewagusa mwana.Wanawake wa cku hz wana mapenz ya kimagumashi
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Niliwahi kuwathikia wadhungu wakithema Silency means Yes ! Ok Doyi nisalimie Kulwa.
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,342
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    ukiona hvyo mna li ugomvi lenu linafukuta, haiwezekani akununie na kukunyima bila sababu
     
  11. sister

    sister JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    ila kweli wanawake visirani vinatuponza kwenye nyumba. ilo sina upinzani cz kila kitu kina ukweli.
     
  12. sister

    sister JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    ofcourse sometimes kunakuwaga na sababu za msingi ila sa nyingine ni visirani vyetu tu na kukomoana.
     
  13. E

    Edo JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huu ndo uungwana, hongera kwa kuwa mkweli Sister! Natamani ningekupa zawadi ya x-mass kwa uungwana wako, natumaini ni funzo kwetu sote.
     
  14. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nijuavyo mm mwanamke aliyempenda mmewe mpaka kuolewa nawe na mwanamke muelewa anayeijua thaman ya ndoa yake hawezi from no where akanza vituko km hivyo,lzm kuna chanzo cha tatizo,watu tunatofautiana km mwanaume umeshajua mapungufu ya mkeo tafuta namna kumweka sawa mapema na kuwa na mawasiliano mazuri na kuwa mnamaliza tofauti ndogo ndogo zinazotokea kabla hayajawa makubwa na kumpelekea kuanza vituko na mwanaume kuchiti km suluhisho!wanawake huwa hawafanyi jambo bila sababu!
     
  15. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kweli kbs canta, mwanamke kama mwanamke haanzi kununa wala madharau ndan ya nyumba bila sababu, chunguza tu utakuja kugundua source, na nyie wanaume sln si kucheat jaman jarib kutambua source ya hayo yote na mrekebishane frm there. kweli nawaambia mwanamke habadili frm nowhere! there must b a reason.
     
  16. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    Wewe wanawake tupo bana...... wapo wa dizaini hiyo but wapo ambao pia hawafanani na hao plz
     
  17. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Viti maalumu Jf parliament umeiramba kura yangu.
     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nijuavyo mimi matatizo yapo pande zote japokua yanatofautiana,so hakuna wa kumfunga mwengine kengele hapa!
     
  19. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #19
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Aksante.
     
  20. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #20
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mamii wa hivi lazma ilikuwa ndoa ya mkeka au kulazimishwa, kisirani tu bila sababu? Mgonjwa huyo!
     
Loading...