Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawakumbusha tu............!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Jan 21, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ni karibu wiki tatu zimebakia ifike ile tarehe ambayo watu huambiwa waoneshane upendo(hata kama mlikua mnavurugu inabidi muache siku hiyo)Najua siku hiyo watu hujiandaa kwa mambo mengi,ila jamani siku hiyo nyumba ndogo zimekuwa zikifurahia zaidi kuliko nyumba kubwa,nawakumbusha bado mapema,jitahidini siku hiyo jitahidini mjiandae mapema mburudike na familia zenu kwa mliooa,na wale wenye wapenzi waandaeni vyema mapema msitafute watu wapya wa kutoka nao siku hiyo,Na zaidi dumisheni upendo KILA SIKU.Kwa wale ambao hamjaoa wala hamna wapenzi kama mimi,kuweni makini nyakati hizi,wengi wanatafuta kampani na kuwezeshwa kimatumizi siku hiyo!Zaidi nawatakieni mahusiano/ndoa imara na upendo kila siku,ifanyeni siku ya WAPENDANAO kama changamoto ya kupima uhusiano/ndoa yenu ili iwe bora zaidi kila panapokucha! KILA IITWAPO LEO NA MZIDI KUPENDANA ZAIDI!......
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    it is cheaper ku celebrate here online ni pm tu baasi....lol
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mkuu,naona umeweka tangazo kabisa,haya bana mabinti kazi kwenu!
     
  4. T

    TUMY JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uko sawa,ila kwa watu wenye mapenzi ya kweli hawana haja ya kusubiri tarehe 14.2 ndio aonyeshe mapenzi siku hiyo.
     
  5. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Mkuu umenikumbusha shukrani...wacha nitafutie miwani mama Gaude wangu kuficha kengeza zake ambazo kimsingi naridhika nazo...ili nitoke naye,unajua bwana hakuna mkamilifu ndo maana wenye busara hawazungumzi kuridhishwa na wapenzi wa wengine kwa kutambua kua hao wapenzi wao wapya nao wamekosa uaminifu kwa walio nao ndo wakaja kuonesha mbwembwe kwao.
    Regards!
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ndo maana nimesema zaidi mpendane kila siku!
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Dah.....wiki tatu naona nyingi atii!! Eiyer umewaza nini mpaka kulikumbuka hilo au posa yako imekubaliwa??
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hata sijui,nimewaza tu kisweat,hakuna cha posa wala nini!
     
  9. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sio utamaduni wa kibongo lakini umeshaweke mizizi. Ndiyo maana tunajisahau kuwa tuna matatizo taifa zima. Afew hours living in a PIMPERS PARADISE ndiyo tutalo ambulia.
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hata kama tupo kwenye nyakati mbaya,zipo zile nyakati za kufurahia pia!
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mapenzi ya kuonyeshana siku moja ndani ya mwaka mzima sio mapenzi.
     
  12. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Thanks be to GOD, everyday its valentine in my life. :A S-coffee:
     
  13. h

    hayaka JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwenye upendo wa dhati mapenzi ni kila siku wala hatuna haja na hiyo valentine coz haibadishi chochote!
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mapenzi ni kila siku
    ila siku hiyo wanaopenda maua wapewe
    tunaopenda fungu la mchicha tupewe
     
  15. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Umeona eheee? Kwangu mimi nashindwa kuelewa kabisa. Mi nadhani watu wanapaswa kuonyeshana upendo siku zote za maisha yao.
     
  16. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,391
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    kwa mara nyingine naenda kuonesha makeke yangu baada ya ile ya krismasi.
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ndo maana nikasema zaidi sana pendaneni siku zote!
     
  18. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Khaah! U prefer cheaper things eeh!!!
     
  19. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #19
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    wakati wakupoozana makovu...............
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Jan 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hayo makovu ya kupoozwa siku moja yatakua sugu baada ya muda.
     
Loading...