Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawakumbuka na siwezi kuwasahau

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by platozoom, Jul 26, 2012.

  1. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Nilipata ndoto juzi usiku iliyohusisha familia yetu, Leo asubuhi nikawa natafakari nayoyakumbuka wakati walipokuwa hai na pia kushare na wanajamvi nayoyakumbuka:


    Baba
    Ni marehemu takribani miaka 16 imepita. Mkimya na mkarimu…….mchapakazi hasa, alikuwa anakula "ngano" lakini ni wachache mno wangejua kama ni mtumiaji. Nakumbuka utotoni alishawahi kunichapa mara moja tu…..nilipokataa kunyoa nywele.


    Mama
    Mama yangu alifariki takribani miaka 13 iliyopita. Asubuhi ya leo nikawa nakumbuka jinsi alivyotulea familia ya watoto watatu na nyakati zingine extended family inaongeza idadi na hata kufikia saba au nane.


    Maisha yalikuwa ya kupanda na kushuka lakini angalau hatukuwahi kulala njaa. Nakumbuka enzi hizo Baba alipokuwa hana kazi jinsi mama alivyokuwa anapiga hesabu zake ndani….mboga kiduchu, unga haba lakini tunamshukuru Mungu tunamanga nguna bila kumbagua yeyote ndani na kila mtu anaridhika.


    Mpole na anyependa sana watoto wake, lakini si kwamba fimbo hatukuzipata la hasha panapo makosa hasa mimi nakumbuka alikuwa ananichapa on the spot ingawa sikuwa mtukutu viile.


    Kaka yangu
    Naye marehemu. Katika simulizi za mama mara kwa mara tukiwa wadogo alikuwa akisema wakati huyu kaka yangu akiwa mdogo kama umri wa miaka 3 alikuwa akimsumbua na kumuuliza kila wakati kwa nini yeye hana mdogo wake wakati wenzie wanacheza na wadogo zao?


    Baada ya kuzaliwa mimi pengine kuliko watoto wote nilipata mapokezi ya kifalme kutoka kwa kaka yangu………..naambiwa ikiwa nitalia kdogo tu nitabembelezwa na kupewa nachotaka. Alinibeba, kuniosha na kunipikia, Kusema ukweli kaka yangu alinilea vizuri sana (wakati mwingine wazazi wangu walikuwa wanenda kutafuta rizki na kuniacha).


    Sijui wewe unawakumbuka kwa lipi watu waliokupenda
     
  2. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Memories that will never fade! Big Heart....
     
  3. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Mwenyezi Mungu awalaze mahali pema mbinguni...
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Naona ni kama kumbukumbu yenye masikitiko ... Pole sana!
     
  5. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Thanks.
     
  6. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Si mara zote inakuwa ya masikitiko......wakati mwingine unafurahi unapokumbuka!
     
  7. peri

    peri JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    uzi wako umenihuzunisha sana mkuu...
     
  8. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Ndio maisha....!
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Pole sana mpendwa
    hapa duniani sisi tunapita lakini hatuwezi kuyasahau mema ya wapendwa wetu waliotangulia.
     
  10. peri

    peri JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kweli mkuu, sometims yanaumiza sana, mpaka unahisi uko pekeyako ulimwenguni.
    Kikubwa ni kusubiri kwa kila linalotukutu, aliyetuumba anasababu ktk kila linalotusibu.
     
  11. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Nilishasahau na kuweka majonzi kando.......Ila kumbukumbu kama hiz si mbaya kuzirudia
     
  12. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Hebu share na wewe unalokumbuka
     
  13. Mwanawalwa

    Mwanawalwa JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dah platozoom hadi machozi yananitoka hapa uwiii jaman my Daddy RIP nakupenda sana
     
  14. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Pole.......ilikuwa mwaka gani? labda unaweza kusema kidogo kumhusu
     
  15. w

    wakitambo Member

    #15
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Not all memories are bad, there are some which are very beautiful, which u can treasure them always!
     
  16. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Duu pole ndugu yangu! Ni vizuri kuwaenzi kwa kuchukua na kutenda mazuri yote waliyokuwa wanayafanya(hasa upendo wa kakaako) ili hata na wewe ukiondoka duniani upate wa kukukumbuka. Nami huwaenzi wale waliotangulia kwa kujitahidi kufanya mazuri waliyoyafanya wao.:A S cry:
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    It is all about life.
     
  18. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    My mother's Love and CARE ..are two important things i will never forget about!!
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Daaaaaaaaaah...
     
  20. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #20
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Kumbukumbu yeyote?
     
Loading...