Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawakubali sana akinadada wa Singida, Mtwara/Lindi na Tanga

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ulimakafu, Oct 7, 2011.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Hawa wadada toka Singida,Kusini na Tanga wengi wetu huwa tunawakubali kwa mambo yao,ni wakali.Nawafagilia sana.
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    wa wapi hauwafagilii mkuu!
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    yapi?????
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    madada wa songea wana heshima.hawana roho mbaya.ni mwepesi wa kukubali unachomwambia.siyo wabishi.wanahuruma.mia
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    wengi wa wanaotoka Singida wamekeketwa. Ili afike inabidi uwe umejiandaa vyakutosha.
     
  6. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ndo mlichobakiza !!
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Pumzi tu mkuu.
     
  8. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu huko................ mi napita zangu tu hapa.
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Lakini kama wanastahili tuwafagilie tu.
     
  10. N

    Nsendo Member

    #10
    Oct 7, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli kabisa....
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Sana kabisa.
     
  12. H

    Hute JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,533
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    ukiongelea kusini naimagine unaongelea lindi,mtwara etc yaani ukanda wa pwani..tanga pia ni ukanda wa pwani. hao wa ukanda wa pwani wanajituma sana na wanajua mambo kwasababu ni wavivu so muda mwingi wanawaza tu hayo kwasababu hawafanyi kazi. anawaza tu kupiga wali na kukupokea kifurushi ukirudi home jioni, na wanawahandle sana wanaume kwasababu bile wao hawaishi...dependants kupita maelezo. na wanaanza vitu hivyo mapema sana na hasa wa tanga wanatabia ya kutoa tigo sana, maadamu tu abaki kwenye ndoa...ukiwa na gunia la mchele, mafuta ya kupikia, chumba cha kupanga kimoja na sofa, hela ya samaki wa kukaanga basi,...ukimtongoza anahamia kwako siku hiyohiyo.

    hawa wa singida, wanyaturu wamekeketwa walio wengi, na ni wachawi sana amini usiamini. waulize wale walioishi singida...na wana roho mbaya sana. ila wanyiramba ni afadhali wana akili za maisha lakini nao wakorofi ajabu...singida si mkoa wa kuoa kama wewe si mtu wa singida. tanga unaweza kuooa lakini ujue umeoa mzigo mzito kama jiwe, usipompa pesa ya ubwabwa na madawa ya kujichubua, madira na nguo nzuri etc, lazima agawe nje...afu wanatumia madawa sana nao kumchika mume....

    mikoa ninayoifagilia ni mikoani tofauti na pwani, hao wanajua maisha na si tegemezi na mambo ya tigo hawayataki....sio we unapiga mbele, ukiondoka anakuwa na mtu wa nje special for tigo..
     
  13. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Tuambie wa wapi hauwafagilii mkuu ili na sisi walau tujifunze kitu?
     
  14. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,561
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hapa sioni la kuchangia
     
  15. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na pichu zao huwa wanaziacha sekenkeee.
     
  16. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hute kula tano ulichoongea ni sawa kabisa wao hukaa nyumbani kusubilia mtutu basi.
     
  17. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mmh jmn wa kinga je mbona mmnatubagua?
     
  18. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    dah! Nahisi harufu ya udhalilishaji! Kwaherini
     
  19. j

    jigili Senior Member

    #19
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 187
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Karibu unyirambani dada zangu hawana makubwa ila ujiandae tu kununua nyama mara kwa mara hiyo ndiyo chakula yetu la sivyo hatukuelewi
     
  20. ChaterMaster

    ChaterMaster JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 931
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 60
    nashukuru mungu aliyeniongoza nilimkimbia dem mmoja wa kitanga alikuwa ananingangania mbaya cjui ningekuwa wap sahv!
     
Loading...