Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawahi sana kushasha cha kwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Stapler, Nov 29, 2010.

  1. S

    Stapler Member

    #1
    Nov 29, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NAOBENI MSAADA WA MAWAZO KWANI NINAPO KUWA KWANYE GAME NIKICHOCHEA MARA MBILI TU AU TATU KWA ROUND YA KWAZA BASI GOLI TAYARI. NIFANYE NINI ILI NISIWAHI KUSHUSHA MAPEMA?:hug:
     
  2. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Piga punyeto kabla ya game
     
Loading...