Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawahi mno kufika..

Discussion in 'JF Doctor' started by mama lubango, Aug 27, 2011.

  1. mama lubango

    mama lubango Member

    #1
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapendwa kuna m2 anafaham mahal naweza pata dawa ya kunichelewesha kufika kilelen?! NB: Ni kwa ajil ya rafik yang wa kike kaniomba msaada yeye c member wa jf
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Aug 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Dawa ya nini?? Kwa mwanamke yeyote kuwahi fika safari in most cases ni bahati...
    yaani hana hata shida ya kua na wasi na partner.. for huyo mwanaume wake atakua
    yupo relaxed kua kila akiridhika na huyo mpenzi wake karidhika pia...
     
  3. mama lubango

    mama lubango Member

    #3
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo ni kwamba huyu m'ke akifika kilelen huwa hatak kabisa mwenzie aendelee & mech stimu zote huwa zinamkatika palepale kiac kwamba anaweza kukihama chumba & kumwacha mwenzie kaambulia patupu ndo maana anaomba huo msaada juu kama upo
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Aug 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Jina lako lilinifanya ni assume ni mwanamke.... This post however inaonesha ka vile a guy..

    After a week nitaku pm - na suggestion yangu... for leo siwezi kabisa... nikisahau na you

    still need more answers utanikumbusha... However sio guarantee kua ndo jibu sahihi...

    Best of Luck... na nina imani other members watakuja ja ushauri zaidi...
     
  5. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Love hadi tusherehekee Iddi kwa amani kabisa.....
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inaonyesha huyo dada huwa anapania sana kuzinga badala ya kucheza kombolela, chezeni kombolela mpaka afike gorofani pumzikeni halafu mcheze huo mdunguano, itasaidia ...
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    I wish i had that type of a woman!
    Kweli kibaya kwako, kwa mwenzio dhahabu!
    Huyu mwanamke hajajua thamani ya mwili alio nao hadi anatafuta kuubadilisha!...Goosh!
    Mwambie asionje kabisa viagra ya kike, atajiharibu!...Hajui wanawake asilimia kubwa wanafika menopause hawajajua kufika kilele!
     
  8. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mhhhhhhh!!
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Nilitaka niseme natamani ningekuwa mimi wengine hatufiki yeye anasema hapendi dah haya bana
     
  10. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Watu mnapenda kuja kama third part humu sijui hua mnaopgopa nini.
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Labda anataka hadi atoke sugu ndio aridhike kuwa amefika huko kileleni
     
  12. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    mwanaume anapotumia condom nisababu pia ya kumfanya hakawie sana,, ivyo basi, anaweza mwambia jamaa yake wakatest kavu pia.., pili jamaa akipunguza romance itasaidia but mwanamke anatakiwa kua open na jamaa yake nn anataka,,,
     
  13. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Na hii kadhia hapa chini unaiongeleaje? nayo ungependa pia?

     
  14. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    dah pole sana, tafuta wenye viwango utafika tu.
     
  15. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Hata mimi nimebaki namshangaa sana! Angejua wenzie wanavyoitafuta hiyo situation! Kweli huwezijua dhamani ya kitu hadi ukikose!
     
  16. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hao bado wanacheza mechi za mchangani...Wakianza kuchenza pale Taifa watajua la kufanya.

    Kwangu mimi hata kama sijapata bao..as longer as bibi yuko hoi najihisi nimemaliza kazi niliyotumwa na bwana.....


    Mweleze huyo dada asiwe na shaka na aone kuwa anapata faida kuliko mtaji...Baada ya hapo anaweza kuanza shule ya concepts muhimu kama corporate social responsibility...(i.e kurudisha kidogo baada ya kupata faida kuuubwa kuliko ulivyotegemea)!!

    Nimeeleweka??

    Babu DC (1947)
     
  17. G

    Ginner JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Supu ya pweza na konyagi
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,776
    Likes Received: 4,637
    Trophy Points: 280
    Umesoma vizuri hii thread au umekurupuka usingizini?
     
  19. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huo ni ubinafsi tu, na msipofikishwa kelele nyiingi?ok ngoja nikupe ujanja
    kama umewahi na unasikia kero, fake orgasm ingine within 3 mnts huku
    ukimsisitiza mmalize wote,hakuna dawa ya kuchelewesha ni akili yako unavyo i tune tu

    Na unaweza fika hata mara tatu ukitaka, ukifika mwambie atoe mfanye romance upya
    then mnaendelea,hiyo ni akili tu umejiwekea kwamba ukimaliza hutaki unaweza ukauambia
    ubongo tena kwamba unataka na mambo yako fresh tu, ila mpe hongera sana huyo mumeo
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,371
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhhhhh
     
Loading...