Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawahakikishia wanavyuo migomo na maandamano ni haki ya kila raia. Tugomeni!!!!!!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by richard mahoo, Feb 2, 2011.

  1. r

    richard mahoo Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninaposema maandamano na migomo ni haki yetu wala tusiiogope.

    Uthibitisho utaupata hata kwa hawa watoto wa mafisadi uvccm wanaposhindwa kuwashawishi baba zao ili wapate haki zao na kuamua kuchukua njia sahihi za kudai haki ambapo ni maandamano na migomo.

    Cha kujifunza ni kwamba kama baba ameshindwa kumsikiliza mwanae aliye nae nyumbani ambao wanaamka pamoja na kula pamoja wewe mwanafunzi wa udsm,udom,mzumbe,sua,na vyuo vingine mtasikilizwaje?

    Nimesoma tangu o level mpaka chuo kikuu nilishiriki migomo ndipo nipewe haki. Lakini pia hakuna mgomo usiokuwa na impact. Nasisitiza sana wanafunzi vyuoni tugomeni nitawaunga mkono kama ilivyo ada kwangu.
     
  2. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    nakuunga mkono
     
  3. M

    Matarese JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa sasa hivi inavyoonyesha bongo, ni kwamba hupati haki yako bila kugoma, iwe shuleni, kazini au hata kwenye biashara. Ingawa sio utaratibu mzuri. Lakini watawala wetu ndio wametufikisha hapo, kwani mara nyingi wanapuuza haki za msingi za binadamu kwa kujali maslahi yao binafsi, familia zao na marafiki zao.
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa point hizi ulizotoa mkuu, hata mimi nakuunga mkono!!
     
Loading...