Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawachukia "wageni" wa JF!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kigarama, Jan 10, 2012.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwanza kabisa naomba nisionekane mimi sina mila ya Kiafrika ya Kupenda wageni, kwa kweli mimi napenda sana wageni tena sana, lakini wageni wa JF wanaboa bwana. Utakuta mada iko juu mpaka inapitiliza lakini memba wako 200 wageni wako 500, sasa hawa wageni si watafute njia na wao wawe memba ili michango yao ijulikane? Huu ugeni unaozidi idadi ya wenyeji unanitia shaka!!
     
  2. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Aisee, sijui unachukia nini hasa ilhali maamuzi binafsi. Ngoja nitarudi stats hapa.
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    acha chuki binafsi wewe HUWEZI KUWA MWENYEJI BILA KUWA MGENI hata sisi nasisitiza sisi wenyeji tulikua wageni pia nasasa tumekua wenyeji
     
  4. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waache wapate maujuzi toka kwetu.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Wengi unaowaona kama wageni huwa ni wenyeji!.Wanasoma ramani inasemaje kwanza , ndipo wanaamua ku-login, au kusepa mojakwa moja!
    Stuka!
     
  6. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Akili ni nywele mwenzetu sijui umenyoa?wewe haukuanza kama mgeni!ubinafsi tu unakusumbua hauna maana jamii forum sio ya baba au mama yako.
     
  7. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kuna 59,104 members lakini unakuta walio active each and everyday ni around 7,000 na 9,000. So ukiona guest wanahesitate kujiunga labda anaona atakuwa inactive so haitakua na maana. Kama vipi ungeanza kuchukia members ambao wako inactive!
     
  8. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Dada malaika sisemi kusiwe na wageni lakini wageni wanapokuwa wengi kuliko wenyeji huoni ni kama kuzavezana fulani hivi. Kuna mtu kasema baadhi ya "wageni" ni wenyeji ila wanakuwa anakula chabo kwanza kabla ya kuingia.lakini katika kundi hili wenye identity zaidi ya moja!!
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Mkuu Kigarama.
    Unadhani wageni ni wengi hakuna kitu wale "wageni" ni wenyeji..

    JF kuna members zaidi 59.000.

    Multiple ID's zipo zaidi ya 11.000 kwa mujibu wa Mtumishi.

    Na kuna Maltiple ID's zingine azieleweki kutoka kwenye Internet Cafe za bongo.

    Kwa hiyo wale ni wenyeji Mkuu wanatizama kwanza kuna mada gani kabla hawajavamia thread.
     
  10. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mimi nimesoma maoni yooote kuanzia juu mpk chini lkn sijaelewa kama mgeni anawezaje kuchangia mada. Au huyu ndugu yetu anamaanisha nini?
     
  11. Black Rose

    Black Rose JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani wewe ukifungua JF unakimbilia kusaini in au unacheki upepo kwanza?
     
  12. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mkuu usiwe na hasira,wengi wa hao wageni ni real members lakini wanataka kusoma mada wakiwa nje'mimi nawaona wapo smart kuliko unavyofikiri kwa sababu wanaonekana ni watu wasio na haraka'wengine ndio hao wakina mkweree na serikali yake'wanataka kuona kuna nini kipya hapa jf
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    pia wengi wao ni wale ambao wameajiriwa na watu special tu kwakujua wotz in this forum,kuna skendo gani na lipi limejiri juu yao
     
  14. u

    utantambua JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani wewe mleta mada ukiingia JF automatically huwa computer yako inaku log in instantly ama unachukua average ya 60 seconds hivi kulog in? Kwa muda huo si nawe unakuwa mgeni? Hata hivyo kwanini ulazimishe wote wawe memba? Interest yako ni nini?
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Wengi huwa tunasoma kama guests, tukivutiwa na mada ndio tuna"log in". Kwa hiyo sio unapoona guests usidhani ni guests.....
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mimi huwa nikifungua naingia mazima, kazi yangu moja tu, kumtafuta pumpkin head leo kasema nini!!!
    Wamjua Pumpkin head wewe??
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Wa wale wasiochangi jf hata mwaka mmoja kama wewe unawaweka kundi gani.
     
  18. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    sio kila mgeni sio memba wa jf ila kuna kipindi mtu unaogopa kulog in kutokana na mazingira uliyopo ndio maana unaingia kama guest.Nalog off
     
  19. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata cjamuelewa mwenzenu
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kigarama umewaza nini dear? Mie naona ni vizuri kua there are people watching out there.... Kuna several members wameshawahi admit walijiunga baada ya kua guests, wakavutiwa na kujiunga.... Even a baby starts by crawling before standing and eventually walking.... Usiwachukie hivo bana.

    Na kama members wengine walivokuambia... Mwingine aingia kama guest kusoma upepo then alog in.
     
Loading...