Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nawachukia sana wanaume wanaovaa mapete makubwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by rosemarie, Jun 9, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    sipendi hilo,tena wengine ni viongozi wa serikali na dini,kwa kweli acheni vaeni pete za ndoa au kama hamna ndoa usivae pete,naona pete zina ujumbe ambao wengi wanaovaa hawajui!!!
     
Loading...