Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nawachukia law makers kutoka Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, May 20, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wanasheria wa kibongo nawachukia sana tena sana

    hawahawa wanasheria ndio wanaotengeza sheria za kusamehe kodi mashirika makubwa na kukimbizana na wauza nyanya,

    hawahawa ndio wanatunga sheria za kusamehe kodi za madini na kutufanya hatufaidiki na mali asili yetu

    Hawa hawa ndio waliotengeneza sheria ya kumfunga mwiba kuku miaka mingi kuliko wale wezi wa pesa za EPPA wanao ambiwa kulipa fidia

    Hawahawa ndio walio tunga sheria za kusamehe kodi kwa miaka mitano eti hadi mwekezaji aaaanze kuingiza faida ndio alipe kodi mwisho wa siku anakimbia na kubadilisha jina la sehemu husika

    Hawahawa ndio walio leta sheria ya Kuanzishwa mchakato wa katiba mpya ambao ulikuwa ungialia watu wachache zaidi kuliko walio wengi

    Hawa hawa waliosoma sheria ndio wanao tuletea mikataba feki na sasa nchi ipo kwenye wimbi la umasikini na madeni ya KUJITAKIA


    kuna mengi saaaaaan ajuuu yao haya ni machache

    ki ukweli nawachukia sana hawa wanaojiita LAW MAKERS wamechangia hii nchi kuwa masikini
     
Loading...