Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawachukia baadhi ya wanaume kuanzia leo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dena Amsi, Jun 5, 2011.

  1. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kwanini hamna huruma?
    Kwanini hamthamini wanawake?
    Kwanini hamna heshima na adabu?
    Kwanini Hamthamini michango yetu kwenye familia??
    Kwanini Mnamadharau?
    Kwanini hamjali maumivu msababishayo kwa mkeo?
    Kwanini hamjali hisia tulizonazo??
    Kwanini mawasiliano mwanamke tu ndo aanze??
    KWanini hamjali msaada mnaopewa??

    NAWACHUKIA NAWACHUKIA NAWACHUKIA NAWACHUKIA MILELE SIWAPENDI


    JF Ingeruhusu matusi nadhani hasira yangu ingeishia hapa leo.............ukoje wewe mwanaume upendweje?? Usaidiweje?? Ujaliweje?

    Ngoja nika............oohh gooooshi nilale tu
    Mtu asiniulize nini kimenikuta but nimeumizwa vya kutosha today nasema kilichonisibu
     
  2. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pole dena ila sio wote bwana.....umeingia cha kiume wewe.....Jipange tena kuanza round ya pili...
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,190
    Likes Received: 16,183
    Trophy Points: 280
    Hayo malalamiko yaweza kusemwa pia kuhusu "baadhi ya wanawake". Ubaya na uzuri uko kotekote.
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Si ndio maana nimesema baadhi Magulumangu au hukunielewa??
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    yaani na utu uzima wote,unakubali kuingizwa chaka????:glasses-nerdy:
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Nimechoshwa na tabia yake huyu mwanaume m**** sana sijui akoje jamani mwenzenu
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Jun 5, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,190
    Likes Received: 16,183
    Trophy Points: 280
    Auntie vipi tena? Yaelekea leo kakukwaza sana. Pole sana.
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    We acha tuu ninaye miaka nenda rudi lakini amezidi sasa ananiudhi kupita maelezo hajali kabisa maumivu yangu m*** sna huyu jamaa na hasira leo naweza ua mtu
     
  9. CPU

    CPU JF Gold Member

    #9
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Daaah!
    Kakuumiza huko home halafu uje kumalizia hasira JF??
    Sana sana tutakuona umechanganyikiwa na umeanza kudharau wanaJF
    Hata hivyo pole.
    Maisha ya mahusiano ni pamoja na kukabiliana na changamoto mbalimbali, hasa matatizo.
    Pumzika, lala. Ukiamka hasira zitakuwa zimeshuka then utatafakari vizuri njia ya kutatua tatizo lako
    Saa hizi naona una hasira tu, sumu imekujaa mpaka kwenye kucha za miguu
    :madgrin::madgrin::madgrin:
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ungekuwa karibu ningekueleza kaniudhi balaa na hasira mpaka nataka kuzimia hapa nilipo mori umepanda mpaka basi acha tu
     
  11. CPU

    CPU JF Gold Member

    #11
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nyani
    :madgrin:
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Jun 5, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,190
    Likes Received: 16,183
    Trophy Points: 280
    Niambie mzazi...habari yako ikoje leo?
     
  13. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #13
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    pole sana dada yangu hayo ndio maisha.
    ubaya na uzuri wa mahusiano ni kwamba huwezi jua uzuri wa mwanaume au mwanamke anaekutaka hadi uwe nae kimahusiano.
    Piga moyo konde na zidi kusonga mbele.
    Mungu akubariki upate mtu wa aina uipendayo.
    lastly,jichunguze na wewe pia kwani waweza kuwa chanzo cha yeye kuwa hivyo.
     
  14. CPU

    CPU JF Gold Member

    #14
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Lala mama, saa hizi sio wewe unaeongea.
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Siamini kama haya maneno yametoka kwako

    BTW: Thanx
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Thanx Sangara
     
  17. CPU

    CPU JF Gold Member

    #17
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mi nipo fresh ndugu
    Nilitegemea nikiingia humu msituni ningekuta utulivu, kumbee!!
    Nashangaa kukuta kuna mdada anakimbia kimbia ovyo, huku akimchapa kofi kila anaemkuta njiani
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Pole mpnz...jipumzikie au nenda sehemu ukapunge upepo urefresh akili yako!!

    Sipiyu dah...kwani JF kazi yake nini kama sio sehemu ya kupoozana na kupeana mawazo!!
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Jun 5, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,190
    Likes Received: 16,183
    Trophy Points: 280
    Nakaona ka-Lizzy hapo chini. Sijui hakataki kuchangia leo....teh teh teh

    Ooops...kumbe ndo kalikuwa katikati ya kutuma mchango wake. My bad..
     
  20. CPU

    CPU JF Gold Member

    #20
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Usisome katikati ya mistari bana
    Nimeongea hayo maneno makusudi kabisa, kwa sababu nataka nikutoe kwenye attention ya hizo hasira
    Hasira si nzuri bana
    Unajiongezea matatizo tu
     
Loading...