Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawaageni nakwenda mwezini

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Ami, Jun 22, 2010.

  1. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    [​IMG]



    Waswahili husema mtu ajuwa atokako hajuwi endako.Mwenzenu nina safari ya kwenda mwezini.Uzuri wa safari ni kuaga,na wa mwanzo kuagwa ni nyumbani kwako.Kwa maana hiyo ndio maana nimeamua nianze kuwaageni nyinyi hapa nyumbani.
    Baadae nitasafiri kupitia nchi kadhaa za ulaya kuaga ndugu na marafiki.Nitakaa zaidi nchini Uiengereza.Halafu nitaelekea America kwa madhumuni hayo hayo.Huko nitakuwa na shughuli maalum ya maandalizi ya safari kabla kwenda Urusi eneo la Kazakhstan ambako nitakaa kwa muda mfupi.Nikitoka huko nitakuwepo nchi za Ghuba kwa muda kiasi kabla kurudi nyumbani tayari kwa safari.
    Nawaombeni ushauri ili kufanikisha safari hii.Nini nichukue na nini niwache.Namna gani nitaweza kushinda upweke kwenye chombo cha usafiri na huko niendako.
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Bon voyage!
     
  3. T

    Tindikali JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Kwa nini uwe mpweke, kwani Mama Salma, na Membe, na wapiga picha na wasemaji wako hawatakusindikiza kama kawaida?
     
  4. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Chukua Jeiefu Family potrait
     
  5. Principessa

    Principessa Member

    #5
    Jun 23, 2010
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhhhhhhh makubwa haya...waenda for good au unarudi????nakushauri usirudi kabisa,oa huko huko na kuendesha maisha yako...huku bongo kumeoza siku hizi!!!!!

    good luck!
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Kweli pombe si nzuri. Mi nilifikiri unatuaga kuelekea kwenye mwezi ule wa kina mama LOL!
     
  7. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aaah! M'bora ni wewe uagaye kila unapoanza safari,

    Na si safari tu ya kikawaida bali ni safari ya maili kilomita nyingi hali ukiwa angani/hewani.

    Japo i' safari kama zilivyo nyingine lakini hii yako ni ya kihistoria na kumbukumbu tosha kwa wale tusotarajia/tuso na uwezo wa kufika mwezini, hongeraa.

    Hali kadhalika safari za maeneo kama hayo ni za hatari na huhitaji uvumilivu mkubwa na hasa ukichukulia dunia ni pana na huko mwezini utakutana na watu wa haiba tofauti, nakushauri uvumilie bughdha au kauli zao mbovu na uzipuuze.

    Mie nilipoiona hii taarifa nilishangaa kidogo lakini nkajisemea mwenyewe '' aah! nashangaa nini au kwakuwa mie sifikirii ipo siku ntaenda mwezini'' Lakini baadaye nilipoisoma vizuri,

    Nikagundua mtoaji taarifa hii ni msafiri mzuri na huko mwezini ni kama nyumbani na haupiti mwezi ukaacha kudhuru.

    Ndugu, mie sina matata pia jamaa hapa wamenihakikishia kuwa una baraka zote.

    Ukifika huko usisite kutujulisha na vivyo hivyo ukirudi.

    ''SAFIRI KWA AMANI''
     
  8. w

    wakumbuli Senior Member

    #8
    Jun 23, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi nilijua safari ya kina mama,ili nikufunagasshie PED ZAKUTOSHA
     
  9. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,724
    Likes Received: 424
    Trophy Points: 180
    Ndio shairi lako limeishia hapo?
     
  10. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Naomba ikiwa wewe hujaolewa tuende pamoja.Utakuwa mke wangu wa 3.Wake zangu wawili hawaiwezi safari kama hii.Mmoja ni mgonjwa wa presha na mwengine hajafaulu mazoezi magumu ya kuingia katika safari kama hii.Ikiwa utakuwa tayari niambie.
     
  11. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Bado sijapata ushauri wa kitaalamu kuhusu safari yangu hii.Jee niende moja kwa moja kwa kutumia teknolojia ya kizamani au nisimame kwenye space station kwanza?.
     
  12. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2010
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45

    mmh mi hiyo avatar yako tu .... hakyanani Embe linatamanisha hilo....duh........ i am serious
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Msafiri Kafiri!...Nenda bila mzigo wowote, utakula utakachokikuta mbele ya safari!...Jifunge mkanda kiunoni, chukua fimbo yako, anzisha mwendo!
     
  14. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nashukuru kwa ushauri wako lakini nahisi haujatosha kwa safari kama hii.Hapo zaidi nakubaliana na wewe kuhusu kufunga mkanda kiunoni,lakini kuhusu kula nitakachokikuta huko mwezini,nahisi hunitakii mema.
     
  15. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Mimi nataka Ukienda huko Mwezini nakuomba uje na Mtoto wa Ufo uniletee zawadi. Nitashukuru sana kwa sababu nina hamu niwe naye huyo Ufo nipate kumfuga nyumbani kwangu. hebu angalia picha yake hiyo

    ufo 14.jpg
     
  16. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sisi kule tunatua upande unaoelekeana na dunia.Yapo maeneo mengi yanaofikika lakini mimi nitatua pale pale Sea of Tranquility alipofikia babu yangu.Hawa viumbe sina uhakika wanakaa wapi lakini nataraji sana wako upande wa pili wa mwezi ambao kutokea duniania daima hauonekani.Sisi huwa tunauona wakati tukikaribia kufika kwani huwa tunazunguka zunguka kabla kutua maeneo yetu.
    Upande huo wa pili mbali na giza kuna mapango na mabonde marefu sana,kwa hapa kwetu fikiria mabonde yaliyopo Lushoto kabla hujafika Soni na zaidi ukipandishia Vuga.Huku yawezekana ndiko wanakozaliana.Ningekwambia nikipata rover nitakwenda kufukuzana nao au kuwatega lakini kwa rover si rahisi,ni lazima nituwe kule na ni hatari sana.Maeneo ya kutuwa yapo machache kama vile Mare Moscoviense,,Mare Ingenii na Mare Orientale.Lakini kwa vile shughuli zangu nyingi zitakuwa huku upande wa dunia, kwa hivyo sitojaribu kwenda huko mara hii kukutafutia zawadi yako.
    Pamoja na hivyo,mbona umechaguwa zawadi ya hatari.Unayo habari kuwa hawa viumbe hawafugiki kama ambavyo labda umekusudia na hawatabiriki.Nchini Venezuela vitoto vya UFO vilidondoka juu ya nyumba ya familia moja,baada ya muda watu wote walikufa.Inasemekana hivi vitoto viliacha mionzi mikali.Mwaka 2005 UFO walipita juu ya ikulu ya Amerika-white house ikabidi watu wote wajifiche kwenye mahandaki.Tarehe 5/06/2010 kwa mara ya mwisho UFO wameonekana Australia.Soma mwenyewe vituko vyao uone na kama bado ndiyo zawadi uipendayo.List of UFO sightings - Wikipedia, the free encyclopedia
    Kwa ninavyowajuwa vurugu zao nakushauri uchaguwe zawadi nyengine.Kwa leo nakupa zawadi ya picha aliyoniletea babu yangu Neil Armstrong,mwaka 1969.Nitajaribu kukusimulia habari zake baadae.
     
  17. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Picha yenyewe ndiyo hii

    [​IMG]
     
  18. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ami, if it's a drug you are on, you might want to check its expiry date
     
  19. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,626
    Trophy Points: 280
    Usisahau "Always".
     
  20. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nkamagi angalia jina la jukwaa ulilodandia.Teremka haraka kabla hujachanganyikiwa.
     
Loading...