Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Navutiwa Sana na JK, ana Mbinu nzuri mno

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by William Mshumbusi, May 4, 2012.

  1. William Mshumbusi

    William Mshumbusi JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 864
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    UTEUZI wa Jemsi Mbatia. Unamaanagani kwangu.

    Ni siasa uchwala za kudili na watoa hoja na si hoja zenyewe.
    Tabia hii huzalisha wanaharakati wengine wengi zaidi na mapinduzi hatari. Yani ni sawa na ndevu zikianza kuota ukizinyofoa au ukizinyoa ndio huota nyingi na zenye ushirikiano wa kutosha.


    Cheo tena kisichokuwa na madaraka Ni hongo yenye nguvu zaidi kuliko hongo zote duniani kwa mwanasiasa.
    Namifano mizuri tu.

    Uteuzi wa Jusa kuwa Mbunge ulivyompofua macho.
    Uteuzi wa zitto kwenye kamati ya kuchunguza mikataba ya madini ulivyomfanya kuwa mnafiki
    Umakamu wa maalimu tena usio na madaraka ulivyomfumba mdomo.
    Bilali mpinga muungano na
    umakamu usiokuwa na kazi maalumu
    alivyotulia

    kutumika kwa mahakama Kulianza zamani ata Mandela na Mashudu Abiola ziliwafunga lakini mwisho wa siku ukombozi ukapatikana. Babu sea ipo siku atatoka na ataimba wimbo wa huzuni. Kesi za uchaguzi na epa zinatuuma.

    Kama majeshi ata wakoloni walikuwanayo imara zaidi lakini waliondoka.

    Wapinzani msinyamaze mkitegemea kuhongwa vyeo. Kwani mkikaa kimya ata milima itasema.

    ZITTO alianza usaliti akashuka wakapanda akina Slaa,TUNDU LISU,MNYIKA,MDEE,WENJE, NA kamanda Lema

    Ungetakiwa kudili na wabadhilifu na sio uteuzi

    Zittooo! DENDA la uwaziri linamtoka. Unatamanishwa tu hupewi watamvua umwenyekiti wa chama
    Mbatia ua NCCR bungeni kwani wanatabia ya kuungana na CHADEMA.
    Toa kafulila anatusumbua kweli.


    Mbatia

    Navutiwa na JK NYERERE sio jk
     
  2. D

    DOMA JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Like this!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kama unampenda kamnunulie chai!
     
  4. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    akili mgando mnawaza negative tu....watanzania na wivu wa kike
     
  5. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unaona mbali awateuwe wa vyama vyote kuwa wabunge na mawaziri asiiguse chadema!
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    this is my breakfast.
     
  7. k

    kajugu Senior Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huna akili ww,una wivu wa songombwiko,huyu zitto km vp mfukuzeni cdm basi,maama anatishia mafasi ya mkwe wa mwenye chama maana hatokubali hata siku moja cdm achukue mtu wa kanda nyingine tena kijana kwa maana atakaa muda mrefu.walimpa Bob wakijua kwa umri wake hatokaa sn.
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Gwanda linaporowa jasho, hapakaliki! ni nani abishae?
     
  9. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Huu nao ni mtazamo
     
  10. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 80
    Sishangai kwa uteuzi huu. Hizo ni tabia za kisiasa na kasoro kubwa zilizo kwenye katiba yetu. Hakuna rais kwa katiba zetu hizi yeyote ambaye angependa kuwa karibu na mtu anayembishia au kumpinga. Hata inayokuja itakuwa hivyo hivyo, rais kuwa na mamlaka ya uteuzi. Mtaona na kukumbuka hili.
     
  11. k

    kubane Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we unataka apewe baba ako, nimegundua ww ni m2 wa chuki xana huna lolote, zito zito...kafanyaje? acha woga.
     
  12. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Njia ya muongo ni fupi, JK na washirka wake sasa tunawajua; tuliposikia fununu tulizani uongo sasa kweupe; hili ni nafuu kwa CDM maana ikisema iko serious na haifanyi kazi na vibaraka kila mtz anaelewa kwa uwazi zaidi, mungu akiwa upande wetu kila kitu kiovu juu yetu kitafichuka tena chenyewe kama NCCR ilivyofichuka. CDM OYEEEEEEEEE, tunazidi kuwakubali kwa kuwa mko makini sana, kila mnalosema linakuwa ni kweli tena kweli tupu.
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Poor presentation!
     
  14. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,063
    Likes Received: 2,341
    Trophy Points: 280
    tedo dislike this.
     
  15. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ukitaka kumdhibiti mchawi kaa nae nyumba moja.Hakurogi tena.
     
  16. D

    Deofm JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna mmoja anaitwa Devutwa, nilitarajia angeteuliwa yeye kwa vile alijitolea kura zake za urais
     
  17. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nadhani JK anamwandaa Mbatia kulitwaa jimbo la Kawe baada ya kushindwa ktk uchaguzi uliopita. Anataka ampe uzoefu wa bongeni ili 2015 apambane na Mdee. Si mnakumbuka jamaa alikuwa amefungua kesi lakini akaichomoa. Nadhani kuna mahesabu yalikosewa na mkuu wa nchi sasa anajaribu kuyarekebisha.
     
  18. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,378
    Trophy Points: 280
    well said, sioni kama anahitajika hata 'great thinker' ku-digest kwa ajili ya sie tulio na simple minds!
     
  19. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Good IRONIC TITLE mkuu. Brilliant
     
  20. William Mshumbusi

    William Mshumbusi JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 864
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ata kesi za uchaguzi zilizofunguliwa na CCM ni kutaka kubalance matokeo ya hukumu tu
     
Loading...