Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Navua GWANDA,navaa GAMBA...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, May 28, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,700
    Trophy Points: 280
    Naiunga mkono CCM na serikali zake kushindwa kuongoza nchi na kuvunja Muungano. Nawaunga mkono kwa kushindwa kuwasikiliza Wazanzibar hadi nyumba zetu za ibada zinachomwa. CCM inatisha. Haisikilizi,haiambiwi...inasonga mbele. Haiwasikilizi vijana wa Zenji. Inasubiri kuongea na wazee Karimjee. Gamba linapendeza kweli...
     
  2. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa kifupi sema "wameshindwa kutawala nchi"
     
  3. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hongera!
     
  4. G

    Godwin Mneng'ene Verified User

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mbona title ya thread na msg haviendani au na huo ndio usanii wa kuwasilisha ujumbe?
     
  5. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    100% kwa 100%
     
  6. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ok kavue gamba.
     
  7. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kwa staili hiyo ya kuwaunga mkono kwa ujinga, gamba litakupendeza zaidi kuliko gwanda...
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Serikali yoyote isiyozingatia utawala wa sheria haya ndiyo matokeo yake.
    In decision making huyu mzaramo/Mkwe.re yuko poor sana.
    Serikali imeshindwa kutekeleza matarajio ya wananchi chini ya utawala mbovu wa Kikwete.
    Huyu bwana ana agenda ya siri na waswalihina. Leo ipo zanzibar, inaweza kuwa ndo signal ya kutaka kuigeuza Tanzania ya kidini.
    Kama ndiyo mpango wao washindwe kabisa na watu wote waseme Amen!!!!
     
  9. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,700
    Trophy Points: 280
    Ndio Mkuu...
     
  10. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Mh nilitaka kushangaa sana kwamba inakuwaje mtu makini kama wewe uchukue time yako kuunga mkono wapumbavu(Ccm).
    .
    "LONELINESS IS THE MOST TERRIBLE POVERTY".
     
  11. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yupo sahihi kutokana na maelezo ya habari yake, ametumia fasihi zaidi ambayo ni sahihi pia.
     
  12. MANI

    MANI Platinum Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,858
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    Mkuu fasihi kwa wengine ni msamiati mgeni kabisa !
     
  13. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Shida kubwa inayoiua CCM ni kuongoza kwa mazoea ikidhani watanzania wana matege ya uongozi na wataendelea kuipa support tu!!! CCM isijidanganye;watz wa leo upeo wao ni mkubwa na wasipo angalia hata nafasi ya kuwa chama kikuu cha upinzani wataikosa!!! Ni wakati wao kufanya mabadiliko;ingawa sikio la kufa halisikii dawa!!!
     
  14. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2012
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sarcasm!
     
  15. zenmoster

    zenmoster JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    I support u mdau...
     
  16. F

    FUNGO jr JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NAPE ataiparamia hii thread na kukimbia blla comment
     
  17. k

    kitero JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hikundi vidogo vya kidini visipo kemewa na kuvunja nguvu zao mapema ipo siku yatafikia mambo ya Nigeri,Somalia na kwingineko.Serekali inapashwa kuangalia mapema hili swala.Walisema chadema ni chama cha udini ila hata siku moja sijawahi kusikia wamemtukana muumini asiye wa dini yao,Ila hawa wenzetu wasiyo kuwa wadini sijui nini hiki kilicho fanyika Zanzibar.Maana kama ni maandamano yakupinga Muungano kwanini wasichome ofisi na kuwapiga viongozi wa serekali waje kuchoma makanisa na kuharibu mali za kanisa? Je kiongozi wa juu wa serekali zote mbili ni wakristo? Hivi ikifikia kipindi Raisi wa Zanzibar akawa Mkristo itakuwa je? au makamu wa raisi mkristo si wataona ndiyo wanaonewa kabisa?
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    wasonena wanena walipotoka hapaneneki leo mwana mpasua msamba mpaka mkaweza nena ndio mwamnena kwa ubaya?

    nena mwana nena walokuzuia kunena si hawa walokufunguwa ukaanza nena!

    Kosa si lako unenae kosa ni la alokufunguwa ukaweza nena. Ni nani zaidi ya huyo umnenae kwa kosa la kukunenesha?
     
  19. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiyo ile mtu anakutukana kiaina bila kujua halafu unechekelea.

    Akija Nape ataona kijana wake kafanya la maana kumbe kamtukana.
     
Loading...