Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Navipongeza Vyombo Vya Habari Kwa Kutotoa Nafasi Kwa Wachakachuaji!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by payuka, Nov 1, 2010.

  1. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Navipongeza vyombo vya habari kwa kuendelea kuwahabarisha watanzania nchi nzima juu ya kinachoendelea kuhusiana na uchaguzi, Pongezi za pekee ziende kwa vyombo vyote vya habari vilivyokuwa vinafanya kazi bila kupendelea upande wowote.


    Pongezi za pekee ziviendee vyombo vifuatavyo:
    1. Jamii Forums
    2. Gazeti la Mwananchi
    3. Magic FM
    4. Channel 10
    5. ITV
    6. Radio Free Africa
    7. BBC SWahili
    8. Gazeti La Tanzania Daima
    9. TBC1
    10. Raia Mwema
    Vile Vile natumai Vyombo/Taasisi zifuatavyo wamejifunza Mengi Kuhusiana na Demokrasia:
    1. REDET, Synnovate
    2. Gazeti la Al-Huda
    3. Radio Uhuru
    4. Gazeti La Uhuru
    5. NEC
    6. JWTZ
    7. Jeshi la Police
    8. Michuzi Blog
    9. Tafadhali endeleza list
    10. Mjengwa Blog
     
  2. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nimesahau na mjengwa blog, mmiliki ajifunzi power ya demokrasia!
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Police
     
  4. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,835
    Likes Received: 745
    Trophy Points: 280
    Rai Mwema hawapaswi kuwemo kwenye list yako ya pili hapo juu.
    Pls wahamishie kwenye list ya kwanza otherwise you should get your head examined...
    and fast!!
     
Loading...