Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza voucher kwa wenye kipato kidogo . Gezaulole

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Akiri, Aug 16, 2012.

  1. A

    Akiri JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wakuu nina vocha za sqm 400, na 500 kwa ajiri ya njoo nikuunganishe ukalipie upate kiwanja cha . sehemu ni gezaulole kigamboni bei ni 3.5m . ukiisha lipia utaambiwa kiko sehemu gani na block gani na hati itaandikwa kwa jina lako , ( mimi ni dalali MJUMBE HAUWAWI utanipoza kidogo 0778 625039 Akiri)

    na zipo za sqm 1200 na kuendelea nitakuunganisha nao .
     
  2. j

    julisa JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ya 1200 ni kiasi gani?
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,696
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Fafanua,
    3.5Mil ndio total cost??

    Au hii nalipia vocha tu then serikalini (Tshs 8,000/m2) nalipia mwenyewe kwa hela ingine?!
     
  4. A

    Akiri JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hiyo ni total cost unalipa serikari na jamaa anachukua kidogo
     
  5. A

    Akiri JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kipo cha sqm 970 jamaa wanataka 14m hapo ni kila k2 . kuna sqm 2036 wanataka 25m . kuna sqm 600 anataka 4.5m hizo bei ni kwamba ktk pesa unayotoa ndiyo hiyo inalipwa selikarini na anabaki nayo mwenye vocha . hizi ni gharama za ujumla
     
  6. A

    Akiri JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ktk hii pesa kuna nyingine italipwa selikarini na nyingine anachukua mhusika kama faida 0657 145555
     
  7. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2012
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    hapo kwenye red ndipotatizo lilipo; kuuziwa mbuzi kwenye gunia.
     
  8. A

    Akiri JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Acha upumbavu. kama hujua uliza siyo busara kuchangia k2 usichokijua vema. vocha zote zinazotoka zimetoka kwa kufuata majina ya watu hizo vocha zililipiwa Tsh 20,000/ hakuna vocha ambayo haina jina sasa huyu mwenye vocha anapoiuza mnunuzi anambanisha vocha na mkataba wa mauziano . mnunua wa vocha analipa gharama zinazohitajika na serikali na serikali watampatia hati ambayo itakuwa na jina la mnunuzi wa vocha ambayo itaonesha namba ya uwanja na namba ya block na muda wa hiyo hati. hakuna udanganyifu wa namna yoyote na ukiona haridhishwi na mazingira ya biashara unaacha.
     
  9. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    HAPO MIMI PIA NIMESHIKWA KIGUGUMIZI NIKASEMA NGOJA NIENDELEE NIONE KAMA KUNA ALIYESHTUKIA YES YOUR GREAT THINKERS KWA AKILI ZANGU NA WEWE SIO RAHISI KUIBIWA MJINI ONA WATU WANAVYOPAPATIKA HAPO JUU Jibaba Bonge
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. A

    Akiri JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ni kweli akiri akiri zenu zinafanana na pia inawezeka hamna chapaa tee ya nguvu , mpaka sasa watu 7 wamekamilisha biashara hayo mengine yanaweza kuwa makosa ya uandishi . nimewakubali nyie ni great thinker . na great thinker hawahitaji kumiliki aridhi
     
  11. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
     
  12. A

    Akiri JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
     
  13. C

    Changamoto2015 JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 737
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Akiri tupe updates umefikia wapi na investment yako? Naona threads za mwisho kabla sijapost yangu watu walianza kutilia mashaka style ya biashara yako, hivyo ni vyema ukatupa mrejesho.
     
  14. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,696
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Tatizo umemjibu kwa kukurupuka kaka.
    Wajua wauza kwa style ya;
    1)kulipia Kwanza
    2) Kisha nije kuona eneo, which may be a bonde, mlima, mto, n.k.

    Ungeweza tu kumjibu kua tunaweza tuka-reverse processes ikawa ni
    1)Kukagua kiwanja physically, 2)kuhakikisha na kuthibitisha uhalali
    wake
    3) Kulipia.

    Ni ushauri tu kaka yangu.
     
Loading...