Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza viwanja vilivyopo kigamboni eneo la kibada

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Akiri, Jun 26, 2012.

  1. A

    Akiri JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ninauza viwanja vifuatavyo katika eneo la kibada huko kigamboni, ni km 16 kutoka feri hapa naweka ukubwa wa kiwanja na bei yake. vyote vimepimwa na vinaonekana kwenye ramani.
    2000 sqm Tsh. 52,000,000
    640 sqm T.sh 18,000,000
    600 sqm T.sh 18,000,000
    1050 sqm T.sh 25,000,000
    1500 sqm T.sh 27,000,000
    800sqm T. sh 45,000,000 kipo pembeni ya barabara
    1400sqm T. sh 40,000,000
    1445sqm T.sh 41,000,000
    9000sqm T. sh 300,000,000 ni maalum kwa ujenzi wa shule au chuo

    12500sqm sh 300,000,000 ni maalum kwa ujenzi wa kituo cha mafuta zipo eneo la gomvu ( eneo hili mmiliki wake amelipia vibari vyote kwa ajiri ya biashara ya mafuta pamoja na leseni anayo hivyo mnunuzi atapewa hati hizo ili aendeleze.

    kwa anayetaka tuwasiliane 0755 099 291, 0657 14 55 55, na 0686 200 117.
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Mmmh mkuu sio eneo la Bush hili alilo gawiwa huko Kigamboni?
     
  3. A

    Akiri JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hapana mkuu, viko salama vimetolewa na manispaa ya Tmk
     
  4. 1

    19don JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    CHEZEA bush wewe
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Mkuu...hii ni pesa ya bongo ama zimbabwe??
    pamoja na umuhimu wa ardhi nadhani tunakuza thamani yake kwa hapa kwetu...sasa hapo si bora ninunue flat ya NHC tu tena mjini kati?
    Maana hapo unaweza kuishia kununua plot na usipate hela ya kujenga ukabaki na mawazo yakakupunguzia siku za kuishi duniani...wenzet ulaya walishaacha
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Posho hizi za magumashi na mshahara wa kula three days ndo unaishia kujenga huku ukila chukuchuku na siku nyumba ikiisha wewe unahamia muhimbili afya imedorora ama kazini wanakufire maana ili hadi ujenge hapo uliponunua kwa mahela hayo lazima uibe au na akaunti uswis
     
  7. A

    Akiri JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    We unaona ni hera ya nchi gani? na kama we huna hera wenzako wanazo , ulaya wameacha so what? hii ni biashara ni ya hiari, mbona wenzako wanapiga cm na mmoja kanunua. kama unaona mada haikuhusu pita bila kuchangia
     
  8. b

    bidada Senior Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu punguza hasira, kwenye biashara kuna hitaji busara..........kumbuka kuna wateja wa aina mbalimbali na wenye tabia mbalimbali jifunze jinsi ya ku deal nao ili usipoteze wateja wengine.
     
  9. A

    Akiri JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Asante kwa ushauri na samahani , ila mkuu kuna watu humu wanaudhi kazi yao ni kuponda tu, kwelii nimekosea hatatokea tena
     
  10. A

    Akiri JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hamna kiongozi kila kitu ni mipango , ni kweli unaweza nunua flat za nssf lakini kuna wengine hawataki nyumba za kushea na wengine wanataka za kwao wenyewe, lakini pia ni vizuri tukaacha uonga aridhi ni asset nzuri sana viwanja kama hivi ambavyo vimepimwa huwa havina hasara kamwe. unaweza nunua na kisha ukakijengea ukuta ukaenda zako hata ukakiacha miaka 15 au zaidi . na hakika unaweza uza bei . binafsi nilinununa eneo miaka 10 iliyopita kwa 17m hapo kinondoni mwezi huu nimeuza 130m. usiongope kuwekeza kwenye aridhi. inalipa.
     
  11. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Nakubaliana nawe ila nazungumzia uhasia wa maisha ya tz...hata nikienda benki hiyo pesa sikopeshwi....labda kimipango kama usemavyo lakini si kihalali.hizo 300m nazionaga benki tu kwa mateller
     
  12. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    umesomeka mkuu
     
  13. A

    Akiri JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pamoja sana mkuu
     
Loading...