Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza viwanja gezaulole vyenye vocha kama doc zinavyoonyesha hapo chini

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mama cha, Sep 3, 2012.

  1. m

    mama cha Senior Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=2]Nauza viwanja gezaulole vyenye vocha kama doc zinavyoonyesha hapo chini[/h]
    hivi ni viwanja vya kupima , unachotokiwa ni kulipa gharama kama inavyoonyesha hiyo vocha na hela yangu ya udalali ni milioni mojo kwa kila kiwanja-0712769766
     
  2. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hivi inabidi ulipie rent na premium kila mwaka? Na aina gani matumizi ya kiwanja (Nyumba/biashara)?
     
  3. m

    mama cha Senior Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yes rent ni kila mwaka ila premiun once in a life time,ni residential purposes
     
  4. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Vipi vocha bado zipo? Na hiyo bei ya vocha na commission yako ndio kazi imeisha au kuna malipo mengine???
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Yaani tanzania imefika kubaya. Nyie ndio mafisadi wala rushwa, mmejinyakulia viwanja kinyemela mmepeana, sasa mnalangua!
    Kweli only in tanzania. Na huogopi kusena hadharani unalangua vocha! Mie nimegoma kiwanja cha kulanguliwa baba, bora ninunue pori nipime. Ibeni vocha weeeh mkichoka nitanunua chalinze. Ila yana mwisho maigizo yenu haya.
     
  6. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Haya yana mwisho pia ndugu yangu. U.F.I.S.A.D.I
     
  7. k

    kukile Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kufa kufaana mimi hunipata ng'o. Dalali unagonga pakubwa mno
     
  8. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mimi naungana na wenzangu walichangia hapo DALALI UNAGONGA SANA MILLION MOJA?
    MIMI NAOMBA UPUNGUZE KISHA NIANDIKIE KWENYE PRIVATE MESSAGE KWA MAELEZO ZAIDI NATAKA KILE CHA 6. MILLION
     
Loading...