Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza viwanja gezaulole vyenye vocha kama doc zinavyoonyesha hapo chini

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mama cha, Sep 3, 2012.

  1. m

    mama cha Senior Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi ni viwanja vya kupima , unachotokiwa ni kulipa gharama kama inavyoonyesha hiyo vocha na hela yangu ya udalali ni milioni mojo kwa kila kiwanja-0712769766- viwanja hivi vimeshauzwa
     

    Attached Files:

  2. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    auntiiiiiiiie!aminia!
     
  3. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,606
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    umekuwa muwazi zaidi.....tupe umbali kutoka ferry na kutoka barabara kuu....umeme na maji je?
     
  4. m

    mama cha Senior Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umbali ni km 8 kutoka ferry,barabara ya lami, maji unachimba visima virefu mita 70 maji masafi bila chumvi, umeme upo wa taneso
     
  5. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    si mchezo ...

    Hizo barua ni kitu gani maana sisi wengine wageni sana anga hizo.
     
  6. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135

    Ndio vile viwanja ambavyo vimegawiwa juzi?
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    hivi km 8 kutoka Ferry si bado ni eneo la BUsh alilonunua kwa serikali?
     
  8. m

    mama cha Senior Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu8 hili eneo ni halali, na halipo kwenye mradi
     
  9. m

    mama cha Senior Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yes maundumulu ni vyenyewe kabisa
     
  10. u

    ureni JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mie nataka hicho cha Shufaa H.Martin lakini udalali nakupa laki 3 sema tufanye biashara
     
  11. m

    mama cha Senior Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zinaitwa vocha na maelezo ya malipo kama hayo unayoona
     
  12. m

    mama cha Senior Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa offer yako URENI ila nilijua kuna laki, laki mbili, milion tano ila nikataja milion moja. Unayo njoo hutaki jifanye hujaiona post hii
     
  13. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Mama Cha naona ni vocha za tarehe 17, 21 na 22 August, 2012. Je ni hivi viwanja vya awamu ya pili Gezaulole au ni mtu amepima eneo lake na anauza? Inaelekea wewe uko kwenye mfumo wa viwanja. Mimi nataka viwili vilivyoungana vyote low density au medium ile kubwa je naweza kupata? Niko serious nataka tufanye biashara.
     
  14. m

    mama cha Senior Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ki ukweli vilikuwa vingi na tayari nimueza, ila kwa sasa ninavyo hivi na kuna vingine nafatilia ila sitaki kukupa uhakika ila hiki cha 1428 ni kikubwa na utakipenda ndugu yangu Zogwale. napata simu nyingi sasa itategemea nani anawahi
     
  15. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Ok poa. Nitakutafuta ila pia ningeshukuru kama utanipatia viwili vilivyoungana.
     
  16. m

    mama cha Senior Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tutaangalia uwezekano@Zogwale
     
  17. m

    mama cha Senior Member

    #17
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zogwale namba yako please nimepata kiwanja kinachokufaa
     
  18. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,089
    Likes Received: 1,113
    Trophy Points: 280
    Hivi ndo vile viwannja vilivyogaiwa na serikali?!.. tutafika kweli?!
     
  19. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,753
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    8kms zinaishia MJIMWEMA exactly!!
    Geza ni zaidi ya hizo!!
     
  20. m

    mama cha Senior Member

    #20
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuambie umbali dalali shark, maana naona nimekuharibia biashara kabisa humu kwenye jamvi hahaha. ``Mtashindanda lakini hamtashinda''
     
Loading...