Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza Vitz

Discussion in 'Matangazo madogo' started by wamichosho, Feb 8, 2012.

  1. w

    wamichosho Senior Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nauza gari aina ya Vitz ni ya mwaka 2001
     
  2. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mkuu weka picha na price watu wafike bei
     
  3. w

    wamichosho Senior Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    haina shida picha itapatikana kesho
     
  4. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    cc ngapi? odometr imefika ngapi? price hivyo ndio vitu vya maana kuvijua kabla!
     
  5. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    taja bei na rangi tafadhali
     
  6. w

    wamichosho Senior Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Rangi ya metalic blue, price ni Tshs 8M. na odometer iko 90,000
     
  7. w

    wamichosho Senior Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    cc 990
     
  8. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    nataka kuiona live, inawezekana?
     
  9. w

    wamichosho Senior Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    haina shida waweza iona
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,711
    Likes Received: 4,560
    Trophy Points: 280
    Hivi vibajaj vinakaribiana bei na Noah!!??
     
  11. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    lini na wapi?
     
  12. w

    wamichosho Senior Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    jumamosi, saa tatu asubuhi, mnazi mmoja near ushirika buiding sawa mkuu?
     
  13. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    nitaijuaje sasa, I taja hata namba mbili za i.e BX*, BA*, AZ* ili kupata picha umeshaitumia kwa muda gani, odometer inaweza kuchezewa.
     
  14. w

    wamichosho Senior Member

    #14
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    haina shida ni BKG
     
  15. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    6 M unafanya biashara?
     
  16. w

    wamichosho Senior Member

    #16
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    6M ni ndogo sana kulingana na sababu zifuatazo:


    Odometer bado ipo chini;
    Gari bado ipo kwenye hali nzuri;
    Colour ya gari ipo bomba tofati na zile rangi nyingine;
    Kama ukiamua kuagiza JAPAN kwa sasa hutopata kwa bei hiyo;
    Ukinunua kwenye YARD zetu za kuuzia magari hapa bongo pia huwezi kukuta bei hiyo;

    Katika mauzo haya hakuna dalali mimi ndo mmiliki mwenyewe

    Naweza kufanyia 7.5M
     
  17. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pale huwa kuna kijiwe cha madalali wanapigisha mnada magari, siwapendi madalali kwa kupandisha vitu bei tofauti na inayohitajika kwa mwenye mali. Isije kuwa ni kidongo chekundu jirani na msikiti wa masingasinga tu.
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Una uza kwenye gunia?
    Weka picha na bei watu wajiridhishe
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nikimwona njomba Kitomai napata kwa 5m tu
     
  20. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Vitz ni gari nzuri sana hususan mafuta, ila inayumba sana barabarani uwapo kwenye long trip. Nimetembelea toka Dar-Mwanza, Mwanza-Singida, zinayumba sana uwapo speed kuanzia 80 yapasa uwe imara kwenye sterling maana hutikisika sana. For town routes ni very fuel economy kiukweli. Engine zake ni imara na hazichemsi, labda iwe imeshaanza kuchokonolewa.
     
Loading...