Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza vitu hivi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by King Zenji, Sep 7, 2009.

  1. King Zenji

    King Zenji Senior Member

    #1
    Sep 7, 2009
    Joined: Feb 18, 2008
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    1.Hili la Mwanzo ni GENERATOR mobile,ambalo unaweza kutembea nalo mtaa kwa mtaa,ni three phase,limetumika kidogo sana huko UK,linafaa zaidi kwa watu wenye shughuli za kupamba kwenye masherehe makubwa makubwa,Bei ni Mil.18.5,,,,discount inapatikana pia.

    2.Gari ndogo nzuri kwa ajili ya kuzungukia jiji,zipo kibao,mfano ni hiyo CHASER DX 100,Bei Mil.8 tu na CARINA safi bei Mil 6.8 tu,Hio CANTER LONG BASE inauzwa bei ubwete kabisa Mil 18.4 tu,mashine kama unavyoziona.

    3.Yapo mafriji makubwa makubwa,kwa bei poa kabisa,kama unavyo yaona hayo ni baadhi tu,Mfano hizo ndefu hapo ni laki 360,000 tu plus transport to DAR PORT,Double door hilo hapo ni laki 7 na alf 80 tu,kuna mavitu kibao,kuanzia ma TV used ya flat screen kuanzia 230,000 mpaka laki 9 kwa zile LCD kuubwa.

    KAma unataka waweza kuwasiliana nami kwa kuni PM ili tuweze kuongea na kupanga jinsi ya kuja zenji au kukutumia mzigo wako bila mashaka.

    NAWASILISHA.
     

    Attached Files:

  2. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2009
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    I would advice you get a website for that. Seems like you got a lot to show and can't cram all them in the post.

    Ukiwa na website, tunaweza vicheki vizuri zaidi.
     
  3. King Zenji

    King Zenji Senior Member

    #3
    Sep 7, 2009
    Joined: Feb 18, 2008
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ok muzee,ntaanzisha ka blog kaka,good idea.
     
  4. n

    najma Member

    #4
    Sep 14, 2009
    Joined: Sep 5, 2009
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nice iyo CARINA ni mpaka dar transport na ya mwaka gani jamani, je kuna discount hapo au ndio top
     
Loading...