Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza Trekta

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Uled, Sep 15, 2011.

  1. U

    Uled New Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman nauza Trekta,ni mpya kabisa haijatumika Tanzania ni MF 240. Na International 684 hii imetumika Tanzania. Bei maelewano 0713474348 Khalid
     
  2. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Zina hourse power ngapi? Je ni 4*4? Matairi yapo katika hali gani? Yamechapa kazi masaa mangapi?, yapo mji gani hapa tz? Bandika picha kaka. Kuna mtu namfaham anatafuta trekta.
     
  3. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,057
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Kilimo kwanza kimekushinda mkuu?
     
  4. Bize Bize

    Bize Bize Member

    #4
    Aug 1, 2015
    Joined: Nov 27, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa wale wakulima wenye ekari za kutosha maeneo kuanzia Mkuranga, Mwarusembe, Kimanzichana ya Mkiu, Mkamba nk hadi maeneo ya Ikwiriri na Rufiji.... mkombozi kapatikana sasa. Ile hofu ya kulima kwa muda muafaka imepata jawabu!!
    Tumeleta trekta linalofaa kupambana kwa kazi maeneo hayo, hili FORD 7500.
    Bei zetu ni nzuri zipo baina ya Tshs. 40,000/= hadi 60,000/= kulingana na umbali.

    Kwa mawasiliano:
    1. 0787519910 na 0767519910... Tutakujibu kwa sms na whatsapp!
    2. Email: moddyguyz@yahoo.com
    Sisi tupo Kimanzichana ya Mkwechembe; kama kilometa tatu kutoka Kimanzichana getini....
     
  5. TO2004

    TO2004 JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2015
    Joined: Jan 11, 2013
    Messages: 474
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Bei maelewano ndo bei gani
     
Loading...