Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza Toyota VX na Land Rover

Discussion in 'Matangazo madogo' started by JULIETH JOHN, Jan 21, 2011.

  1. J

    JULIETH JOHN Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nauza gali zangu mbili zenye sifa zifuatazo:

    • toyota vx ya mwaka 2000, manual, inatumia diezel, nimekuwa nikiendesha mwenyewe (mwanamke). Bei maelewano.

    • landrover ya mwaka 2005, automatic, petrol, nimekuwa nikiendesha mwenyewe (mwanamke). Bei maelewano.
    • gali zote ziko katika hali nzuri saana, zinatembea, nazimekuwa zikifanyiwa service vizuri.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,978
    Likes Received: 5,098
    Trophy Points: 280
    TUNAOMBA PICHA, TUAMBIE ZIMETEMBEA UMBALI WA KILOMETA NGAPI, JE ZIMELIPIWA KODI?
    HALAFU HATUNA HAJA SANA YA KUJUA JINSIA YAKO KWA SABABU JUZI NDIO UMEJIUNGA NA JF NA UNA POST 4 TU.


    [​IMG]
    Join DateWed Jan 2011Posts4Thanks0Thanked 0 Times in 0 PostsRep Power0
     
  3. R

    Retreat JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbona Bujibuji unakuwa mtata hivyo? Poa Julieth tumekusoma.
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    picha na bei ni muhimu sana
     
  5. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,006
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Land Rover zipo za model tofauti ni aina gani hiyo (Free lander, 110, 109,etc) pia ningependa kujua unakopatikana na mawasiliano yako kwa ujumla
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hili tangazo mbona kushoto? una nia ya kuuza kweli?
     
  7. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Dada unapatikana wapi? mimi niko Arusha. nina interest
     
  8. J

    JULIETH JOHN Member

    #8
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gali ziko dar es salaam mbezi beach, serious buyer aje kuziona. Piga simu 0754002900 au 0754002700.
     
  9. J

    JULIETH JOHN Member

    #9
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Landrover aina ni discovery rangi ya dark green na toyota vx ni silver metallic
     
  10. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    dukani ukienda unakuta vitu vina bei
    hata wauza mitumba wanakuambia elfu tano elfu tano....

    wewe kwa nini unaogopa kuweka bei, kama unauza weka bei kama hauuzi usiweke bei

    kama wewe ni serious seller weka bei
     
  11. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Salaam dada Julieth;
    Wengine tuko mashambani ndugu yangu, kama ukichapa mguu kwa kila tangazo kwenda kuona mbona hata hicho kijisenti kitaishia kwenye petroli!!...ungetusaidia sana kama ungeanika wazi Uwezo wa gari (cc) imekimbia km ngapi, transmission yake ni automatic au manual, inatumia mafuta gani nk. By the way, hiyo ni discovery ipi: ni discovery 3? hebu weka mapicha kidogo mama, bila kusahau asking price. Hizo ndy zenyewe huku mabonde kuinuka.
     
  12. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ....halafu hizi tabia za kusema Gari lilikuwa linatumiwa na mwanamke zinakera sana! Mantiki yake ni nini? anakuwa halitumii au analitia shombo au inakuwaje vile?
     
  13. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    weka picha na bei wewe mwanamke kiumbe,serious buyer unamjuaje?
     
  14. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    the later prevail
     
  15. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    for a serious seller weka picha, halafu unategemea mie nitoke karatu nije kuangalia hizo gari Dar? be serious kidogo basi...
     
  16. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Ooooooooh mimi mwanamke nauza gari vx na discovaaaaa''''she.......zi umeenda kupika sio au?????
     
  17. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    PICHA NDO INGEKUWA VIZURI-MANA KITU MTU UKIKIONA NDO UNAPATA UELEWA MZURI-kumbuka hata watumwa walikuwa wakipelekwa sokoni-wauzaji wake hakusema nina strong boys 5 ataewataka aje nyumbani-hapana,tupe picha tujue ipi ya kuchukua na ipi yakuacha
     
  18. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Dada Julieth.
    wewe ni fisadi? Nauliza tu
     
  19. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mbona mnamsumbua dada Julieth?

    Anauza GALI bana!
     
  20. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    avatar yako imetulia inanipa hamu wikend hii sijui nianzie kona au jolly
     
Loading...