Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza toyota primio

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Pdidy, Mar 2, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,586
    Likes Received: 1,631
    Trophy Points: 280
    Kwa atakaeitaji nauza toyota primio ya 98 nimependa kubadili gari,usiogope primio nimekubadilishia na engine nimeweka ya rav 4 usisumbuke nilivyoteseka mimi na d4
    bei 7.7 million
    maelewano yanakaribishwa
     
  2. Prisoner

    Prisoner Senior Member

    #2
    Mar 3, 2010
    Joined: Jan 26, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unataka kuwaua na Presha wenzako eeeeeeeeeeeeeeeee...
     
  3. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hilo gonjwa la moyo Engine D4 ya Premio kuwekwa ya Rav 4.?????
     
Loading...