Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza toyota noah!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by jossey1979, Sep 9, 2009.

  1. jossey1979

    jossey1979 Senior Member

    #1
    Sep 9, 2009
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninauza Toyota Noah, imetembea 125,000kms. Its actually a very very nice Car, Am selling at a throw away price of 9.5m. If you want a look at it hook me at 0713266800. The earlier the better!! Karibuni sana. This is the cheapest price you can get for this type of a car
     
  2. Amosam

    Amosam Senior Member

    #2
    Sep 9, 2009
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni gari nzuri sana na bei yake uliyoitaja ni reasonable.Mimi ninaye ya kwangu Noah Road Tourer yaani inanipa raha mno.Jamani wanaotaka kununua gari hiyo noah ni bomba haswa changamkieni.
     
  3. locust60

    locust60 Senior Member

    #3
    Sep 9, 2009
    Joined: Oct 1, 2008
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu ya mwaka gani?,rangi gani? ingekuwa vyema ungeweka na picha
     
  4. jossey1979

    jossey1979 Senior Member

    #4
    Sep 9, 2009
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ya mwaka 2000 kaka.
    cc 1990.
    rangi ya silver.

    PICHA HALISI YA GARI UONE KWA MACHO. HUWA NATOKA OFISINI SAA KUMI NA MOJA JIONI KAMA MTU UKO SERIOUS WE CAN ARRANGE AND MEET. ITS REALLY A GOOD CAR, NAUZA COZ NATAKA NIFANYE MAMBO MENGINE KAKA
     
  5. K

    Kibongoto JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2009
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Weka picha bana tukupe mahela hayo.
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    attach photo yake ili macho yafaidi kwanza kabla hatujapoteza muda kuweka appointment ya kuonana........
     
Loading...