Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza Toyota IST

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kayla, Feb 22, 2012.

  1. Kayla

    Kayla JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nauza Toyota IST ipo katika hali nzuri,imetembea km.24,500,metallic silver bei Tsh.14,500,000 kama upo interested plz ni-pm ist.jpg
     
  2. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ya mwaka gani? na bei yako ya mwisho ni kiasi gani?
     
  3. Kayla

    Kayla JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bei ya mwisho ni mil.14 ni gari mpya kabisa angalia km iliotembea hadi sasa ,ni gari ya mwaka 2003 ina cc 1290, document original zote zipo.
     
  4. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hiyo bei ni ya showrooms,punguza kidogo ipo 9m
     
  5. Kayla

    Kayla JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    showroom ni mil. 15 na zinakuwa zimetembea kuanzia km 100,000 na kuendelea,imagine hiyo ni km 20,000 s' tuu..
     
  6. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mkuu utembeaji wa ulaya ni tofauti na utembeaji wa bongo,bongo inaweza tembea km 10000 tu na ulaya km 100000 lakini la bongo likaonekana limechoka kuliko lililotembea ulaya
     
  7. Kayla

    Kayla JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    u right lakin hata za show room pia zipo used from tz, lakin hii nimeagiza from japan and its only three month tangu nilipoiagiza na kutua bongo, nimetumia muda mfupi sana (two month or less) tokea ilipofika kwa mizunguko wa hapahapa mjini (dar).
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa nini unauza mkuu ni kimeo nini?
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Mkuu umetisha wengi hawalijui hili,mie ukiniletea gari iliyotembea japan kilometer laki mbili na iliyotembea bongo kilometer elfu ishirini nachagua ya japan.
     
  10. Kayla

    Kayla JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu akiuza kitu chake haimaanishi ni kibovu pengine anahitaji kufanya replacement au shida binafsi, hata hivyo mnunuzi hawezi kununua kitu bila kukagua na kujiridhisha.. kwa hiyo mimi nauza kwa sababu zangu binafsi.
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tunashukuru mkuu tunaogopa tusije tukakusaidia hayo matatizo
     
  12. J

    JENTA1 New Member

    #12
    Feb 22, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba namba yako ya cm kwa mawasiliano zaidi
     
  13. Kayla

    Kayla JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni pm na weka namba yako kama upo tayari we shall meet
     
  14. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    gari nzuri sana, iko 8.5 tufanye biasha nikupunguzie hayo matatizo yako
     
  15. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hiki si kidogo kama swift au vtz, hii inatumiwa sana na watu gani kwa wadada au wanaume?
    nauliza tu maana jinaume kuendeshe vitz unaonekana kituko
     
  16. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Unaangalia ukituko au ufike unapokwenda?na mafuta yanavyopanda kila siku na hizo foleni unaangalia gari la kike au kiume?
     
  17. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    pamoja na mafuta kupanda ndio nikanunu bajaji??
     
  18. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Nakwambia hivyo nina maana yangu,mimi namiliki chevrolet suv ya mwaka 1999 mara kwanza niliona ufahari lakini lilipokuja suala la mafuta nilikoma ni cc 4200 six cylinder chini ya lita tano gari haiwaki sasa kwa safari za kila siku kutoka bunju kwenda posta utatumia lita ngapi?nikaamua ninunue swift
     
  19. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Unaendesha Vitz?
     
  20. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Weekdays inanibidi,weekends nabadilisha
     
Loading...