Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza Suzuki Vitara 3-Doors

Discussion in 'Matangazo madogo' started by stephot, Mar 9, 2012.

  1. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,035
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Suzuki vitara-Escudo iko katika hali nzuri,automatic transmission,petrol engine 1590cc,grey-metallic,127000km.Inatembea mwenye kuihijitaji ani pm bei ni 6.5mil.
     
  2. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 601
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
     
  4. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,960
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    Ahahaaaaa...mkuu mbona una-dispose jembe hiloo??...unakuwa kama sio mangi??...hiyo kitu siina-4wd, inatumia 1ltr kwa minimum ya 12km?...anyway...mie yangu siuzi...labda mafuta yashuke bei ndo nitauza....
     
  5. P

    Pokola JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Bei hahahaaaaa!!!
     
  6. v

    valid statement JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Imegongwa na kufanyiwa body recondition mara ngapi??
     
  7. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 601
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
     
  8. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Lamba 5 kesho asubuhi
     
  9. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,035
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
  10. Manmaji

    Manmaji Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa kaka hiyo Vitara huwezi kuniondolea hiyo laki 5,kama nilivyokwambia,nimeipenda sana au nitafute gari nyingine tubadilishane ambayo utaipenda?
     
  11. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,035
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Tafuta kama ntaipenda tuataelewana.
     
  12. E

    Esther Kimario Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipe gari ambazo ungeweza kubadilisha na hii pse (Saloon cars?)
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    si bure wewe ni mchanaga tena wa Kimara maana ndio magari yao na ndiko wanakoishi
     
  14. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,035
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Toyota Premio na Toyota Carina (Not D-4 engines and in good condition)
     
  15. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kaka 6 unakula au umeshauza, inaonekana km umeirudia rangi, je ni baada ya kugongwa au rangi ilipauka?
     
  16. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    uliposema inatembea ndo umenitisha.
    manake ingekua haitembei??
    kumbe kunako nako kazie.....!
     
  17. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,035
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Kama unazijua Suzuki vizuri ndani ya Bonnet kuna heat protection cover na nyingi huwa hazina kwahiyo kama gari yako unaipenda ni lazima Bonnet yako utaipiga rangi kila baada ya miaka 3 au 4. unless kama gari yako ni nyeupe au non-metallic.
     
  18. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,960
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    kaka hapo nilopo-bold ndio tofauti inapoanzia..wewe hujaelewa kwann wachaga wanapenda suzuki??...

    lile ni jembe mkuu kama unakuwa na suzuki masuala ya kubeba mizigo mpaka nusu tani kwenye suzuki ni fasta tuu, suala la kujenga mara unabeba cement ni fasta, suala la umefuga kuku kubeba chakula cha kuku fasta tuu pia usisahau jioni kwenda kula bia unatia maguu kama kawa na usisahau suala la services na spareparts ni kama unatengeneza gutta vile spea hadi vichochoroni bwasheee nimesahau mafuta ndio utaipenda suzuki inanusaa mangii....

    ile kitu chalii si ina 4wd na njia za kimara full utelezi mvua ikinyesha wee unapasua tope kama huna akili nzuriii....halafu jumapili unamtia mama kilemee hapo mbele na watoto huko nyuma fastaaa unawahi kanisanii...UMEONA ILIVYOKUWA JEMBEEE.
     
  19. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Zimefanyaje??
     
  20. Manmaji

    Manmaji Member

    #20
    Mar 14, 2013
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
Loading...