Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza Suzuki Grand Vitara 2.0 (ya mwaka 2002)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by shiumiti, Nov 11, 2011.

  1. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haijatumika Dar kabisa, just imported

    Colour: Blue
    Year: 2002
    Capacity: 1995 cc
    Doors: 5
    Transmission: Manual
    Millage: 107,800
    Price: 14 Million

    Serious buyers only; contact 0754 817729
     
  2. MKOBA2011

    MKOBA2011 Senior Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weka kapicha
     
  3. V

    Vome Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    picha tuione
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Napenda sana Manual transmission, na kwa km hizo kwa vitara bado iko njema kabisa.
    Ila broda hapo kwenye bei jitahidi kupafanyia modification.!
     
  5. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nitaweka picha soon..

     
  6. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kaka hiyo bei haina dalali. Naamin ukiiona gari utaridhika na hiyo bei
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Mungu akusaidie upate mteja haraka. Mimi sio serous buyer, ila ni serious prayer. Ntakuombea gari lako liuzike haraka, tena na bei nono.
    Ubarikiwe sana
     
  8. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nitaweka picha soon..<BR><BR>
     

    Attached Files:

  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Mkuu bei ni ndogo sana au ya wizi?
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Gari zuri sana, kitu imported from UK
     
  11. bhageshi

    bhageshi JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha kuchombeza sana bujibuji au kuna cha udalali nini, mwenyewe kasema just imported na haijatumika Dar. what if it is just imported from Kigali na imetumika Mererani na sasa ndio imeingia Dar ambapo haijatumika kabisa Dar????!!!!.. au mdau amekumegea full details.
     
  12. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,840
    Likes Received: 3,005
    Trophy Points: 280
    Mkuu gari yako iko vizuri ukishusha bei kidogo naweza kupm sasa hivi ebu fanya 11 mil.
     
  13. r

    ral Senior Member

    #13
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu i am very serious, je imelipiwa taxes zote?

    Haijatumika Dar kabisa, just imported

    Colour: Blue
    Year: 2002
    Capacity: 1995 cc
    Doors: 5
    Transmission: Manual
    Millage: 107,800
    Price: 14 Million

    Serious buyers only; contact 0754 817729[/QUOTE]
     
  14. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #14
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Du! Yaani umeona picha ya gari kwa nyuma tayari umeshaanza kutaja bei? Why not ask to view the car and give it a test drive then ndio utaje bei yako? Ndio maana watu wanauziwa mbuzi kwenye gunia mkuu!!!
     
  15. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #15
    Nov 13, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    kama kweli hizo details alizotoa ni za kweli hiyo gari inauzwa bei raisi mno. labda aseme hajalipa kodi bado!!!!!!!. nani hajui bei ya magari hapa nyumbani?
     
  16. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #16
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Bei ya gari sio kama ya nguo. The specs might be ok lakini kuna viyu vingi vya kuangalia. Yawezekana gari ilishapata ajali au ina matatizo ya engine who knows? Ndio maana watu kabla hawajanunua used cars, ni muhimu kuiona na kuiendesha kidogo. Mambo ya kuangalia picha na kufika bei mhh!!!! Haya bwana kwa vile bei za magari zinafahamika endeleeni kuuziana kwa picha.
     
  17. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #17
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Imelipiwa mkuu na nimeshafanya registration hapa bongo:
    [/QUOTE]
     
  18. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #18
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu yaan ukiona hiyo gari huwezi kusita kununua kama kweli unahitaji gari..

     
  19. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #19
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Details ni za kweli...na ruksa kuiona, just pm me!
     
  20. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #20
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Dadito hiyo bei ni poa szana kwa wanaojua bei za magari.
     
Loading...