Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza suzuki escudo 5 doors sh. 8.2 ml

Discussion in 'Matangazo madogo' started by POLITIBURO, Oct 22, 2012.

  1. POLITIBURO

    POLITIBURO Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF nawasalimu. Ninauza gari Suzuki Escudo milango 5 kwa Sh. 8,200,000/=. Gari liko Dar, lina hali nzuri na linatembea. Kwa mwenye kuhitaji tuwasiliane.
     
  2. k

    kamkoda JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    weka picha mwana jamvi biashara matangazo!
     
  3. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Toa particulars zilizoenda shule mkuu, kutembea kwa gari sio issue kwani hata kwenye mtelemko linaweza kutembea hata kama injini haipo.
     
  4. k

    kev Senior Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    auto au mannual?ya mwaka gani?
     
  5. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Yaani hapo tangazo ndo limekwisha? Watu wanauliza maswali, majibu hakuna, mwe! Kibiashara bado tuko mbali na tuendako.
     
  6. j

    jail JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 421
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tafadhari weka picha cc,mwaka na km
     
  7. POLITIBURO

    POLITIBURO Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gari ni AUTOMATIC, lina CC 1990, limetembea km 49,000 na ni la mwaka 1995. Kwa mwenye kulihitaji tafadhari ni pm tupeane details zaidi. Asanteni
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mzee,
    Biashara yako hii inatia mashaka, si uwasikilize wateja watarajiwa wanachoomba hapo juu?
     
  9. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Weka picha. Unaogopa nini?
    Hata kama hutaki namba zionekane unaweza kuziba eneo la number plate.

    Kwa maelezo uliyoyaweka, bado hayamshawishi mtu kuwa mteja wako.
     
  10. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hii gar inawezekana ilikuwa yadi au gereji kwa mda mrefu sana.
    gari ina umri wa miaka kama 17
    Imetembea km elf 49, kila mwaka inatembe km 2,800 tu

    (Inawezekana imetembea km 149,000 Nashawishika)
     
  11. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Umeongea fikra zangu zote, huyu bwana anasumbua akili za watu humu jamvini, nimeona hapo juu wana JF wameshauri alete picha hataki, badala yake analeta uongo wa "odometer" readings kama huo akifikiri humu ndani kuna malimbukeni wa magari kama yeye.
     
Loading...