Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza story za kuchezea muvi..(bongo movie script)

Discussion in 'Entertainment' started by andy mchokozi, Mar 28, 2012.

  1. a

    andy mchokozi Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je. wewe ni muigizaji Au mfadhili wa kikundi chochote cha sanaa ya bongo muvi?
    wahi sasa kwani nauza story za kuchezea muvi kwa bei chee kabisa.
    zipo story za muvi za kuchekesha, mapenzi, maisha, mateso, manyanyaso na hata za kusisimua na kukuliza kwani mie ni mwandishi ambaye nimeshaandikia story nyingi katika gazeti la Mwananchi ikiwa na story ya SITAKI TENA.
    kama utanihitaji usisite ni Pm au nipigie,
    0713133633
    andrew carlos.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Movie gani uliyowahi andika ika-hit?
     
  3. a

    andy mchokozi Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka kwa sasa bado haijaingia sokoni, ila ipo ya Jb itaenda kwa jina la Nalivua Pendo ipo pale Steps kwa usibitisho nenda pale ukajionee au ikishasambazwa kuwa wa kwanza kujionea Story script ameandika nan?
     
Loading...