Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza sollar ya watt 80 pamoja na vifaa vyake!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Apolinary, Oct 5, 2011.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Habar zenyu jf napenda kuwajulisheni kwamba ninauza solar ya watt 80 pamoja na bettry yake na inverter bei cheap.
     
  2. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    weka bei mkuu!pia ni used au brand new? Ipo nchi,mji gan?manake Jf hata ukiwa COSOVO unapata kama upo manzese vile!
     
  3. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Weka bei, weka brand ya hiyo solar, taja ulipoipata sio kuja na watts 80 cheap ni za mchina, nyingi ni fake na hazidumu!.
     
  4. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    bei 560000 made in german, napatikana arusha!
     
  5. Savimbi Jr

    Savimbi Jr JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 2,027
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Mkuu kuna wengine kama sisi ni layman fafanua kama inaweza ikabeba vitu gani,kuna watu wengine hatuelewi watt80 maana yake nini? kama ndo hivyo nafikiria mimi inauwezo wa kuwasha taa moja tu ya watts 80 basi,fafanua,maana nina tv yangu flat imeandikwa nyuma watts 340W,frige nweza nikaatumia,feni,radio,naweza piga na basi?? Fafanua
     
  6. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    kumbuka hiyo watts80 bado haijaingia kwenye inverter. ikiingia kwenye inverter ndo umeme wenye nguvu unatoka
     
  7. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    kumbuka hiyo watts80 bado haijaingia kwenye inverter. ikiingia kwenye inverter unabadilishwa na kuwa ac
     
  8. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Arusha sehemu gani nije kuiona maana ninahitaji au nipigie kwenye no.0715475192
     
Loading...